Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

magamba wamevamia jukwaa la siasa kwa hoja dhaifu na za kitoto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wakwetu 2, Mar 24, 2012.

  1. w

    wakwetu 2 Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa uchunguzi wangu mdogo wa kipindi cha karibuni kumekuwa na hoja nyingi na topics nyingi za kuchafua chadema, lakini nyingi kama si karibu zote azina uzito stahiki na mashiko kwa wananchi na wadau kwa ujumla. Mfano wa oja hizo ni cdm kuingiza silaha 2015, slaa katumia 300m pamoja na mbowe kujenga, kukarabati nk,Uongozi cdm taifa ujiuzulu wakishidwa arumeru,na nyingi sana ambazo nikiandika nitakuwa napoteza wino pamoja na kumiza vidole. Angalizo langu ni kwamba hata kama mnalipwa kwa kuchafua cdm jalibuni kufikili vizuri na kuweka utaifa mbele na matumbo yenu nyuma na kuandika hoja zenye mashiko ambazo zitaleta changamoto kwa maendeleo ya taifa letu komavu lililo kubikwa na umaskini na maisha duni.:hand:
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hebu zungumzia na upande wa pili, unaweza kuziorodhesha threads zinazoizungumzia serikali na chama tawala? Harafu wa kwetu pamoja na kwamba wewe unaweza kuwa nshomile ambao siku zote hawana "h" jitahidi utuandikie kiswahili safi.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jibuni hoja sio kuja kujitetea humu jamvini !
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwani hiki sio kati ya vile vyama walivyosema vya msimu?. mbona kinawapa sana shida, au msimu wake haujafika?. na tutakutana tena msimu mwingine 2015, ndo mwisho wenu magamba, kwisha habari yenu
     
  5. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harafu = Halafu?
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    U.p.u.m.bavu unaita hoja?
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jee, chadema inalipia walinzi wa kanisa analosali Josephine au la? Slaa anasema ndio, wewe unasemaje?
     
Loading...