Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba Wakata Mbuga Arumeru leo (PICHA)

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by buckreef, Mar 20, 2012.

  1. b

    buckreef JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka kwa Michuzi, wananchi wakimsikiliza Sioi wa CCM na Chini akiwahutubia.

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    The only remained strategic ni kununua kadi za kupiga kura na kukimbia na masanduku ya kura.
    For sure, this time around itakula kwao!
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu picha nimeziona lakini wengi wao siyo wapiga kura ni under 18, na wengine wamekusanywa na kusombwa na malori kutoka wilaya za jirani, kwahiyo, magamba lazima yavuliwe na CDM chama safi, cha wananchi wa Arumeru na Tanzania kwa ujumla watachukua jimbo hili. Nassari Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sasa naona hata Tshirt/Kofia wameishiwa maana zilitokea tu siku ya kwanza.

    Mzoea vya kunyonga, sasa sijui atachinjaje mwaka huu?

    Mpiga picha anatumia ZOOM fulani nzuri sana ambayo kitu cha karibu kinakuwa karibu zaidi na cha mbali kinakuwa mbaali zaidi.

    Ukitaka kuamini, Downloand picha na uizoo, utagundua jinsi ilivyo karibu....... Hii ilifanywa hata siku ya kwanza ya kampeni na kupelekea watu kubishana sana kama ni Picha ya siku hiyo na ya kweli.

    Naona Michuzi alaweka KALUFUNDI ku Rupabliki lwa watu.
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    We mhanya! Nduguyo huyo Michuzi, acha kumsimanga.
     
  6. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umati wa watu unatisha ama kweli Siyoi
    kamaliza kazi
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Harufu ya udini na akili za Mwanaasha
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe na wewe ni Mzunaye? Nitaanza kuwaandikisha kwenye daftari. Nitaanzia na wewe ili ukatoboe siri ya maendeleo kule nyumbani. Waliopo naona hawana mpya, tunahitaji watu wenye mawazo mapya wanaoweza kupambana na changamoto mpya zinazoweza kuleta chachu ya maendeleo kwa wananchi.

    Sikujua kama Michuzi na Sikonge wana undugu, labda ule undugu wa utani wa jadi. Hivi Michuzi ni mtu wa Pwani?
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hahaaa, Mzunaye bana, sasa mie na Mchuzi wapi na wapi? Michuzi ni mtu wa Mbeya aliyezamia Pwani.

    Pana wakati aliweka historia yake vizuri tu baada ya bibi mmoja kufariki huko na kuja kuandika kuwa alikuwa bibi yake. Ukimuangalia na sura unaona ka u-Mbeya Umbeya kwa karibu sana.
    Nahusudu sana gadget na ni ugonjwa wangu mkubwa sana. Nimekuwa nafuatilia hata Camera anayotumia na uwezo wake. Nilishangaa kwenye zile picha wakati ule kwani moja inaonyesha nyumba zipo karibu na nyingine inaonyesha ziko mbaali. Ndipo hapo nikaivuta na kuanza kuiZOOM na kugundua hiyo danganya ya Michuzi.

    I think anatumia ZOOM iitwayo JICHO LA SAMAKI au FISHE EYE (Wide Angle Lens) ambayo inafanya vitu vya karibu kuwa karibu zaidi na vya mbali vinakuwa mbali zaidi. Hebu angalia hii picha

    [​IMG]

    [​IMG]

    Keil Mduguye, huyu jamaa sikujua kuwa ni Mzunawizwe...... Kuna haja ya kuanza kujadili mipango ya Sikonge kwa mwaka 2015 maana huyu Nkumba kwa kweli ni kasheshe sana.
     
  10. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu inaonekana unapenda udini sana
    na dhambi ya udini itakumaliza wewe na
    wenzio wa aina yako
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Spot tu umelewa, je ingekuwa kale ka-sigara kanakowashwa upande wowote si unge vua na nguo. Hata kwa mazingaombwe Nassari hawezi kushinda Arumeru.
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hawa chekechea wana Shahada za Kura au wamekuja kujifurahisha kwa kumwona Mgombea S i o i
     
  13. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAKATI NI HUU wa kubadilisha aina ya siasa kwa wananchi.siasa ya Tshirt, kofia,pombe,khanga imepitwa tunahitaji siasa yenye ushawishi wa hoja.
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi ni watoto na walio wakubwa wamehongwa

    na wamesombwa na malori kama kawaida ya magamba

    wanaendelea kudanganyana, hivi Sioi alikuwa anasubiri baba yake

    afe ili arithi ubunge? maana hata arobaini haijaisha kaanza kampeni
     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mtasema, mtachonga sana, CCM ni nambari one kwa kujaza watu na kupata kura
     
  16. g

    greenstar JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ameshashinda....
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tabia zako za kike utaacha lini ? au ni wa jinsia hiyo

     
  18. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,659
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ila upinzani umeleta mabadiliko ndani ya magamba, maana sasa wanayaogopa n=manguo ya kijani ka nini vile
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hawa wamewatega kwa mtego wa burudani ya wakina joti na masanja ili waweze kuwahutubia.
     
  20. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,242
    Likes Received: 4,171
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...