Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba vs. Magwanda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchekechoni, Jun 15, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali ya kisiasa nchini Tanganyika (Tanzania Bara) ni tete sana, ikichagizwa na malumbano vulugu-vulugu baina ya wenye magamba na wanaovaa magwanda. Haya malumbano yote nayo mwisho wake ni nini? Before 2015, something terrible will happen. Just take note, I stand to be corrected!
     
Loading...