Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba si mchezo: Idd Azzan aomba radhi CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu Mmoja, May 24, 2011.

  1. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Idd Azzan aomba radhi CCM

    MBUNGE wa Kinondoni, mkoani Dar es Salaam, Idd Azzan, ameomba radhi mbele ya kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Dar es Salaam, kwa kitendo cha kukiuka maadili ya chama na kuwatuhumu viongozi wenzake katika vyombo vya habari.

    Hayo yamesemwa jana Dar es Salaam na Katibu wa Siasa na Uenezi wa CCM Mkoa, Juma Simba wakati akizungumza na waandishi wa habari na kuitaka Kamati ya Siasa ya Mkoa kutazama upya adhabu dhidi ya Mbunge huyo ya karipio kwa lengo la kumuondolea.

    Azzan alifungiwa kwa miezi 18 kutogombea nafasi yoyote ndani ya chama pamoja na kupewa onyo kali kwa kosa la kutumia vibaya madaraka yake na kuzichafua mamlaka za CCM Mkoa wa Dar es Salaam.

    Adhabu hiyo ilitolewa baada ya Azzan kuwatuhumu wajumbe wa Kamati ya Siasa na Sekretarieti ya Mkoa kuwa ni mafisadi na wala rushwa na kuwataka wajivue gamba.

    Kwa mujibu wa Simba, Azzan aliomba radhi katika kikao cha kawaida cha Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa kilichofanyika juzi.

    “Katika kikao hicho kilichofanyika Kinondoni pamoja na mambo mengine, kilitoa maagizo hayo kwa Kamati ya Siasa baada ya mhusika kuomba radhi,” alisema Simba.

    Simba alisema kutokana na uamuzi huo wa Halmashauri ya Mkoa, Kamati ya Siasa itakutana na kuzingatia kanuni katika kutekeleza agizo hilo.

    Katika hatua nyingine Halmashauri Kuu ya CCM Mkoa wa Dar es Salaam imekubali maombi ya Khamis Kizenga ya kurejeshewa uanachama wa CCM baada ya kutumikia adhabu ya kuvuliwa uanachama kwa zaidi ya mwaka mmoja na nusu.

    source: HabariLeo | Idd Azzan aomba radhi CCM
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    magamba kwa magamba yanasuguana...............
     
  3. T

    T.K JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliogopa watamnyang'anya kadi akakosa ubunge nini???.....kweli haya magamba yamekomaa hayavuliki.
     
  4. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani si walisema wameshayavua. Tatizo walikosea kuvua magamba, halafu wakabaki na damu, nawashauri wakanyonywe damu ndo ingekuwa powaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. k

    kany Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wanajamii kama mtu yuko kwenye chama na haruhusiwi kumtuhumu mwenzake ndani ya chama hicho hicho maana yake nini? Kumbe ndo maana mambo yanaharibika tu ndani ya chama kwa kuwa ni kosa kumwambia yule aliyekosea ukweli!!!! Hii ni kanuni au sheria gani katika karne hii tuliyomo jamani?? Hapa kweli panahitaji elimu kulijua hili kuwa ni tatizo ndani ya chama chetu jamani? Kwa nini wakuu mlioko kwenye CC hamlioni hili? Au kwa vile kanuni hizi zinafanikisha ninyi mlioko juu kuwa miungu watu kwenye chama chetu? kwa hali hii chama kikifa tutatafuta mchawi? Wakati sheria na kanuni zetu zinatuloga wenyewe? Jamani fungueni macho muone, mchana kweupe mnajifanya kufunga macho ili msione??? Mungu atawalaani asilani..........
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    uoga wake tu na yeye hahahaaa tehe!
     
  7. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno ukiisha tema hayaru hayarudi kweli, kamalizana na hao, sasa na sisi wenyenchi aje atueleze alikuwa anamaanisha nini? alitudanganya?
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Natumaini hata NAPE atawaomba radhi RACHEL kwa yale aliyoropoka kwenye vyombo vya habari
     
  9. A

    ADAMSON Senior Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliyajua hayo namfahamu bwana Azani hana ujasiri yule ni mwoga wa kutupwa mkwara kidogo tu kakimbia kumbe aliyoyasema sio kweli? pole sana bwana idd kama huna kifua ya nini kuvua shati?
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280

    Kwa elimu yangu ya darasa la nne (middle school) la mkoloni sijapata kusikia au kusoma mahali kwamba nyoka ana damu inayonyonyeka labda ile baridi; na kuitoa inahitajika sayansi nyingine.
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hili lipo wazi, Ndipo anapoelekea!
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani unitukane unambie ooh am sore infwakt nilikuwa nimelewa sana! Waapi wewe ujumbe ushafika hata akimba radhi!
     
  13. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimeipenda hiyo abbreviation ya RACHEL c mchezo great thinkers.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Iddy Azan naye mwisho wake umefikaa kabsaa!!!!!
     
  15. m

    malimamalima Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu muuza unga hana lolote majigambo yote kwenye vyombo vya habari halafu kumbe huna ushahidi? kwanza amepata ubunge kwa kuiba kura then analeta za kuleta...mwisho wake hauko mbali lol
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma kabisa, mpaka sasa hajajua wenye magamba, atakapowajua ataomba radhi, kakilia na kuomboleza:A S 103:
     
  17. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Alikuwa hafahamu kuwa JK ni kinyonga, akajiingiza kichwa kichwa. Jk keshapiga chenga na kurejea kukumbatiana na magamba!
     
  18. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nilijiuliza sana huo ujasiri Iddi ameutoa wapi???? Nilijua tu akiminywa kidogo kwenye maslahi atalegea tu,
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuomba radhi kama umekosea ni kitendo cha kiungwana. Hii inadhihirisha kuwa CCM ina matatizo ktk watu wake maana huyu Azan kasema kitu ambacho hawezi kukisimamia. Ndiyo maana hata maendeleo hatuna kwani viongozi wetu wanasema vitu ambavyo hawawezi kuvisimamia au kuwajibika navyo!
     
  20. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sijui kama tutafika kwa hali ya namna hii. Matatizo ya nchi yetu ni mengi na yanahitaji ujasiri kuyakabili. Ikiwa mtu unaona jambo linaenda ndivyo sivyo unalikaripia na kukosa ujasiri kulisimamia unaloona ni sahihi ni kutuvunja moyo wananchi.
     
Loading...