Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba Nyantare Social Hal!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiresua, Jan 28, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi, nimepita hapa Nyantare Social Hall Tabata bima, magamba wamesheni, sikuelewa mara moja mkutano unahusu nini! Kuna mwenye kujua ni nini kusudi la mkutano huu? Hi itatusaidia wapambanaji kujua katika uwanja wa vita oponent wako anafanya nini!
     
  2. I

    IFRS 9 Senior Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha unaa na fanya mambo yako..
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha! Lol
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    UNGETEGA SIKIO KWA MAKINI
    AMA UNGEMTUMA
    MHUDUMU UMGEE
    NA KIVUJA JASHO
    ungepata full data,
    then ungetudadafulia
    si hatujaenda hapo nyantare japo ni karib sana.NEXT TIME KUWA
    MBUNIFU BHANAAA
     
  5. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui kuwa Nyantare socia Pub ni ya mbunge wa jimbo la Segerea Makongoro Mahanga,
    huenda bado anaendelea kuwapongeza Magamba wenzie kwa kumsaidia kuchakachua kura!!
    Japo hiyo Nyantare imejengwa kwenye open space!! serikali kilaza.
     
Loading...