Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba ndani ya ccm!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchongameno, Feb 14, 2012.

  1. mchongameno

    mchongameno Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wana janvi naomba kuuliza swali Magamba ndani ya CCM ni watu au mfumo unaokiendesha chama? Kama ni watu kwa nini wasitajwe hadharani na kuchukuliwa hatua mpaka kusubiri wao wenyewe wachukue hatua? Je suala la mabadiliko ya katiba ya CCM yana uhusiano na kuvua watu magamba au kudhibiti magamba yasigombee urais? Kama ni hivyo Je endapo Magamba kama hayatagombea Urais tutaendelea kuyavumilia kuishi nayo ndani ya Chama au tutatafuta njia nyingine ya kuyavua? Kama yamegoma kuvuliwa ndani ya Chama tutachukua hatua gani ya Mwisho?​
     
Loading...