Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba nao wamo-MB Mwijage

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jul 15, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamaa anapresent facts za mafuta na mengineyo!ni mtaalamu wa mafuta for the last 20 years!Pia ni consultance anaweza fanya consultation bure
    Anasema aliandaliwa na Sokoine kwenye sector ya mafuta
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijakusoma bado au unawahidithia watutu waliomsikiliza .
     
  3. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenyewe nimemkubali sana tukiwa na wanamagamba kumi ccm insingeitwa magamba!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    hii migamba inanitia hasira kweli.. sasa hii ndio nini?
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana uzoefu wa kufa mtu!namfahamu sana!n mtaalamu alikulia Tpdc enzi hizo wanafanya biashara ya mafuta!
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Njia panda..
     
  7. s

    site Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli jamaa kasema fact achia mbali misifa yake
     
  8. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wabunge wetu badilikeni sasa muanze kuweka mbele maslahi ya taifa!!
     
  9. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani huyu Mwijage ni Nshomile? Kama ni Nshomile basi musishangae ila kiukweli jamaa anaju anachoongea. Maana mimi mwanzoni nilifikiri ni mbunge wa upinzani kumbe ni Wa CCM. Sasa hawa watu Wa TISS wanaomshauri Raisi kuhusu cabinet hawakuiona CV ya Mwijage?Inashangaza kuona kwenye cabinet ya JK kuna watu ambao shule na visomo vyao ni vya kugushi na performance ni mbaya lakini watu Kama Mwijage wako un-utilized
     
  10. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamna lolote ni mpango wa magamba wa kumwokoa ngereja. Huoni walivyojipanga kila mpinza akimaliza wanaibuka na hoja hovyo ilikufunka yaliyosemwa na mchangiaji aliyepinga hoja.

    Huyu mbunge alikuwa najisifia mwenyewe kama mjinga. Nani alikuwa anataka kujua elimu yake ni ulimbukeni kweli.

    Ila nadhani adhima ilikuwa ni kuharibu ni kufifisha mchango wa zitto.

    Kwa mtu analytical huwezi kuelewa hata alichokuwa anachangia zaidi ya kujisifia tu mwenyewe na kutishia eti yeye mara ni usalama wa taifa mara ni mtaalamu. Yeye kama yeye pamoja na huo utumishi wa muda mrefu mchango wake ni upi katika tatizo hili? Amekula ameshiba sasa anaongea pumba nadhani alikuwa amelewa siyo bure. Stupid!
     
  11. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnapoleta hoja jamvini jueni wengi wetu tunakuwa hatutazami kipindi, hivyo bora kufafanua hoja ili tuweze kuchangia. Siyo kutuchanganya kwa mambo tusiyoyajua.
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu si ndie aliyevuliwa GAMBA na wananchi huko jimboni kwake?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Zaidi ya kuongea kwa sauti ya juu na kujisifia sijaona jipya. He was too scattered
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Tuache ushabiki wa siasa, mimi mwenyewe magamba nawachukia sana lakini Mwijage ni JEMBE! Jamaa anaelewa vitu na angetumiwa vizuri angeweza kuwasaidia sana wazee wa serikali iliyojaa vilaza na viongozi wenye mawazo mgando!
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  16. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    lakini kweli,leo magamba naona kama waliyasahau kama wameyavaa.
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    ni mzee wa misifa mbaya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote hawezi kutembelea nusu ya jimbo lake maana walimpiga mawe
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama anaipenda ccm amedumaa , anakataa kutongozwa huku anaelekea chumbani na umeme huu wa Tanesco
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimegundua hapa Jf kuna watu empty in mind na easy kutongozeka yule jamaa kama umemsia vizuri anatafuta umarufu wa kutokea hana jipya tena si m2 makini wakutegemeka huwezi ongea upupu kama ule eti kwakuwa ni msomi ujinga mtupu.
     
Loading...