Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba na maganda ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiona, Apr 20, 2012.

  1. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama mafisadi watafuna fedha za serikali na kugawana raslimali za taifa kutoka Chama cha CCM wamebatizwa jina magamba. Na wakina nape ndo wanokimbiza mwenge huu wa kuvuana magamba na ili hali na wao ni maganda.

    Magamba yakiisha bado tuna maganda ambayo bado ni uchafu ndani ya mazingira yetu ya kusimamia raslimali za Taifa. CCM ina maganda ya kila aina. Mfano Nape ni ganda la ndizi ukilikanyaga tu unaanguka. Wanyonge tutapita wapi na tutakimbilia wapi?

    Watanzania wenzangu hebu tuungane tusafishe nchi yetu kutoa magamba na maganda yote ili mazingira ya serikali yetu yawe masafi.
     
Loading...