Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba na kukurupuka kwa hoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Hellen, Jul 3, 2012.

  1. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dugu zangu wana jamii forum mimi nimzalendo wa kweli kwenye hii nchi yangu ya tanzania lakini kinachonisikitisha nijinsi magamba wanavyojitetea kwamba ni wasafi ilihali wapo ndani ya shimo la kinyesi . Kipofu kiziwi hutambua hili lipitalo nigamba kwasababu harufu yao haiwatengi kabisa.chadema huibua hoja zenye kuwaaibisha ndani ya jamii lakini wao pasipo kufikiria hujibu tena kwapupa nakudhihirishia wa tanzania jinsi walivyo wagumu kimtazamo nakifikra. Wito wangu kwa magamba kuzimu inawaita kwasauti ya upole nawaomba wa fungue mioyo kwa haraka kabla wananchi hawajaamua nguvu ya umma kuwaangamiza asanteni sana mliosoma kwa machozi ujumbe huu
     
  2. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    CCM ni kama UKIMWI hakuna kinga wala tiba
     
Loading...