Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba Mwanza na miaka 35 - aibuuuu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wasusujane, Feb 4, 2012.

  1. W

    Wasusujane Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Wana JF,
    Kesho wazee wa magamba wanaadhimisha miaka 35 ya umri wao, maadhimiso hayo yanafanyika Katika uwanja wa ccm Kirumba Mwanza, kwa kuhofia kuaibika na kukosa watu wa kutosha, gari la matangazo ya maadhimisho hayo linapita mitaani na kuwatangazia watu kuhudhuria maadhimisho hayo huku likisisitiza kuwa kutakuwepo na chakula cha kutosha, taarifa zinasema wanachinja ng'ombe 14 kwa ajili ya kuwalisha watu uwanjani.
    My take.
    Kama kimefika mahali pa kutumia chakula ilikipate watu wa kuhudhuria maonyesho yao, pamoja na wasanii kibao, kwa hakika hii ni lala kwa buriani kwa chama hiki.
     
  2. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Kwa iyo tatizo ni kufanya matangazo, au kuchinya ngombe 14,kusema chakula kitakuepo ¿aueleweki unamaanisha nn?
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jana walidai ng'ombe 50 watachinjwa....anyway all the best
     
  4. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mangimeli;tatizo si kuchinja ng'ombe hapo ila ni jinsi ccm inavyotumia mbinu za kitoto kuwahadaa wananchi.
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mangi ni kuchinja na si kuchinya!!
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wamefulia hao!
     
  7. ndiomzee

    ndiomzee Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu hii hawana klwa kuificha. Mkubwa wa serikali anasema serikali haina hela na huku chama thawala kinatumia fedha just kuadhimisha eti miaka 35 kwa mbwembwe, jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
     
  8. ndiomzee

    ndiomzee Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani MMESAHAU kuwa KIBAYA chajitembeza na kujitangaza lakini KIZURI chajiuza hata bila matangazo.
     
  9. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chadema inaruhusiwa kufanya mkutano hapo?na kuwatangazia wananchi kuwa wawahi mkutano wa ccm kirumba wakishakula wawahi mkutanoni?
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaaah haaaah ingekua poa sana!
     
Loading...