Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba hawana jipya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Jul 7, 2012.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukijaribu kuangalia thread nyingi hapa jf ni wanamagamba kuitafutia chadema sababu tu ili ionekane imeanza kudhoofu mi nawaambia mtahangaika wee chadema inasonga mbele tuu.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari za kuaminika ni kwamba Nape amepandikiza kikosi kazi cha watu 50 hapa JF kwa ajili ya kuichafua CDM na anawalipa kwa idadi ya post wanazochangia kwa siku. Hawa vibaraka wa nape utawatambua kwa Joining date: (MAY -JUNE 2012) na wanajitahidi kuchangia kila post inayoinanga CDM
     
Loading...