Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba halisi ya ccm haya hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamanzi, Apr 29, 2011.

  1. k

    kamanzi Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nikiwa nimefunzwa na kufuzu shule ya msingi na kukubuhu hasa katika maswala ya nahau na methali, napenda kuwakumbusha baadhi. Kwanza wahenga walisema "ukitembea na mwizi na wewe utakuwa mwizi". Wahenga hao hao wakasema "aisifuye mvua ujue imemnyea". Hawakuishia hapo bali walisema marafiki wa pemba wajuana kwa vilemba". Ningeendelea ila kutokana na muda mdogo naomba kuwasilisha mada wazi kuwa JK ni gamba kama gamba jingine lolote. Kwa msioamini hebu muangalieni alivyopendeza katika picha hii hapo chini akiwa na kipenzi gamba lenzake wakati wa kampeni. Angalia iyo attachment chini. Magamba pacha yanafanana kila kitu halafu mengine yanajifanya kubadilika yakifikili tumesahau magamba magamba yao ndani ya nusu mwaka tu.

    View attachment MAGAMBA.doc
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM oyeeeeeeeeeeeeee, kobe ukimvua gamba anakufa.
    Nafurahia kifo cha CCM
     
Loading...