Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba Bwana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CAMARADERIE, Sep 13, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata katika majonzi wanaleta siasa.......hawa wako Jiddah bado wanafanya kampeni za 2010

    [​IMG]

    [h=3]POLE KUTOKA UMOJA WA TANZANIA, JEDDAH, SAUDI ARABIA[/h]BISMILLAHI RAHMANI RAHIMKWA NIABA YA TANZANIA WELFARE SOCIETY (TWS) JEDDAH, SAUDI ARABIA , KWA SIMANZI NA MASIKITIKO MAKUBWA TUNAOMBELEZA MSIBA MKUBWA ULIOTOKEA HUKO ZANZIBAR WA KUZAMA KWA MELI MV SPICE ISLANDERS , TUNAOMBA KWA MWENYEZIMUNGU MTUKUFU MUUMBA WETU AWA LAZE WOTE WALIOFARIKI KAMA MASHAHIDI KWENYE PEPO YAKE- AL-FIRDOUS.POLE KWA TANZANIA NA WATU WAKE MUNGU ATUBARIKI NA ATUPE AMANI.ABDULHAKIM AKRABICHAIRMAN (TWS)JEDDAH, SAUDI ARABIA
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    magamba ndio zao hao,......lakn hatudanyiki!
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ngoja nao huko waanze maandamano kama syria,libya, egypt,tunisia..tuone watakimbilia wapi.
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Siasa Tanzania ni kokote..hazikwepeki na wasiwasi wangu ni pale hata hatujajua nani tumwajibishe tumeshaanza mtindo wa kupongezana..Kikwete anampongeza Shein..Shein naye anampongeza Maalim..Maalim naye anampongeza Mwema. nakadhalika...Na kilichonikera ni hilo Baraza la Ulinzi na Usalama wa Taifa..yaan porojo tu!!!Alichosoma Luhanjo ni Ngonjera tu..upuuzi mtupu!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tutaona
     
Loading...