Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magalasha ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Jun 23, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa evaluation yangu hadi sasa,wabunge wafuatao
    hawafanani na chadema kabisa,msaada wao kwa chadema ni sifuri

    1.Rose Kamili
    alihamia chadema baada ya kuangushwa kwenye kura za maoni
    ccm,toka aingie bungeni amekua kimya kweli tofauti na nilivo kua nikimsikia enzi zile
    akiwa diwani wa ccm,...alikua machachari kweli.
    Ukimya wake una weza kutafsiriwa kwamba,..."chadema hapanifai kama kule nilikokua"

    2.Sugu au Mr.II au Mbilinyi
    Huyu nae,nashindwa kumtofautisha na komba (yule muimba kwaya wa ccm)!
    Naamini wananchi walimchagua sababu ya kuimba kwake na sio kuamini kwamba
    ana uwezo wa kuwa wakilisha bungeni.
    Kaongea mara kibao bungeni,hakuna siku aliongea point hata moja zaidi
    ya kufuka kama wabunge wa ccm

    3.Joseph selasini
    Huyu nae sijui historia yake kisiasa,ila naamini akirudi kugombea leo hii jimboni
    kwake hashindi ng'o!
    Ni mtu asiye na msimamo hata kidogo juu ya anacho kiamini,ana geuzwa na upepo
    mdogo sana,...watu kama hawa ni magalasha

    4.Shibuda
    huyu sababu ya kuingia chadema ni sawa na rose kamili,
    sababu ya ukimya wake ni sawa na kamili pia.
    Ingawa yeye mara nyingi kaonesha kwamba yuko na
    chadema kwa bahati mbaya bila kuficha. hili ndio galasha kuu ndani ya chadema

    Ni hao kwa sasa,ntaleta wengine,...
    Am still watching
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ushidwe na ulegee katika Jina lay yesu
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwanini?
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo avatar yako kaka inaonyesha hauko 'sirias'!
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mkuu hoja zako zidi ya hiki chama zinasomeka wazi
    wewe ni wale watu wa kutafuta makosa zaidi, hilo sio tatizo
    lakini una mwamko wa kuponda na kubomoa na sio kujenga.

    kuna wabunge hapo umesema hawatarudi na wengine wamechaguliwa kwa
    sababu ni waimbaji .
    sasa kama wananchi wa mbeya wamependa kuwa na mwakilishi muimbaji kwa nini leo wewe una waita magalasha?

    wewe mbunge wako wa jimbo yuko kundi gani?
    mkuu kwa sasa unaeleweka wewe ni mkatisha tamaa rudia post zako za hivi karibuni
    ni kama vipi MS kazamia account yako
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hebu tumfananishe na huyu, je anamchango wowote ?
    [​IMG]
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hii picha itengenezewe Fremu, ifanywe mradi wa machinga, nadhani italipa sana.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,884
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    kaka ni mapema mno kuwahukumu,kumbuka ni mwaka wa kwanza tu ndio unaisha bado miaka minne,tuwape muda na sidhani kama bungeni ukitaka kuongea unapewa nafasi tu,kuna list naonaga anaisoma spika,hii inaonesha sometimes muda wa kuongea unakosekana(not sure)ndio maana wabunge wengine wanachangia kwa maandishi,..sometimes unaweza ukafanya mambo makubwa jimboni kwako bila kuongea bungeni na unaweza kuwa muongeaji bila matendo,..anything is possible
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwa mara ya kwanza leo umechemsha kaka
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naona kuna kaukweli kidogo wabunge waliotajwa wajiangalie!
    SUGU mbunge wangu unagombana na Fiesta umeshamaliza matatizo ya wanambeya.
    Uwe makini Mbeya si watu wakupelekwa pelekwa tuuu wanahitaji mbolea ya ruzuku kaisimamie!
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    crappp
     
  12. m

    mkali wa leo Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kaka yupo sawa shibuda na sugu hamna kitu.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    point taken
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    wewe kijana ,pepa vipi? pole na pepanaona upsteaz kuna mushkeli tayari
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    je na huyu Papa wa ufisadi , mnausikiaga mchango wake
    [​IMG]
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    na huyu mwarabu anaitwa Aziz Abood, mmewahi kumsikia
    [​IMG]
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    na huyu ni Mh. Shabiby sijajua mchango wake namna ulivyomzito bungeni
    [​IMG]
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka huna hoja kaa kimya au unatafuta publicity kama mkuu wa kaya?
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wengi hapa wanashindana kujaza tu nafasi maana wanakurupuka mno .
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio sana,ni avatar tu sio mimi
     
Loading...