Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAFUTA yanamwagika bandarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Jul 24, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna mtapanyiko wa mafuta (diesel/ petrol) pwani yote eneo la pwani ya bandarini. Kuna speculations kwamba kuna meli imevujisha hayo mafuta ama bomba la tipper limepasuka....

    Nimepiga picha kwa simu yangu ila mchina amegoma kusend file through buetooth.

    Kinachoendelea ni kwamba wananchi wamejazana kwenye pwani wakipembua na kuchota mafuta yaliyomwagika. Eneo lote la feri linanuka mafuta na kikosi cha wanamaji wanajitahidi kumwaga DAWA kupunguza makali ya harufu. Mnaokwenda kigamboni mjihadhari sana na utelezi kwenye gati na pantonin.

    Ni hatari sana eneo hilo endapo atatokea mzembe akaamua kutupa kichungi cha sigara.

    Kama kuna anayejua chochote atupe taarifa kamili
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hayo mafuta yameanza kuvuja lini?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa nilizododosa pale ni kwamba yalianza kumwagika jana jioni kama si usiku....

    Ila pwani yote imeshatota mafuta kwa mda huu
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Walio karibu na maeneo ya ferry.
    kuna any progress?
     
  5. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    mafuta bado yanamwagika kwa wingi.... na watu ndio wanazidi kuchota... maskini wasiokuwa makini gari zao zitakufa injini mda c mrefu na hasa wenye madaladala kwani hao naamini ndio watakuwa victims wakubwa ... hence madereva na makonda wao nao wamejumuika kuchota mafuta hayo.... CAUTION kwa wamiliki wa madaladala usikubali dereva akaenda kujiwekeA MAFUTA
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tupe update za huko tulioko town tusije
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    07_10_29scnw.jpg
    Akina mama lishe wa eneo la Feri, Posta wa zamani Jijini Dar es Salaam wakiwa wamebeba madumu ya mafuta aina ya dizeli baada ya kuyachota majini. Inasemekana kuwa kuna meli ilikuwa imetoboka na hivyo kumwaga mafuta baharini( Picha na Evance Ng'ingo)
    HabariLeo | Gwiji la Habari Tanzania
     
  8. fige

    fige JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi hakuna askari waliotokea kuzuia vurugu hizo ? Hayo mafuta sio hatari kushika moto tusije anza omboleza
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    wenyewe wanadai wamepata bure...ni sadaka....in fact wanaokota 'hela'....mambo ya moto hayo wala hayapo vichwani mwao walau kwa sasa
     
  10. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamni naomba mtume picha nyingi ili tuone maana ni issue inayosikitisha!
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilipita feri jumapili ahsubui nikakuta ile pantoni ndogo inatumika kubeba gari ya faya wakimwaga dawa kupunguza nguvu ya harufu na mafuta pwani. Kwa mnaofahamu masuala ya mazingira naomba mkajionee jinsi fukwe ilivyoharibika kwa mafuta yanayounguzwa na jua maji yakipwa.

    Niliona statement ya Injinia Chambo akielezea kuwa ni bomba lilipasuka likawaga mafuta. Ila mimi nina doubt kwamba isije ikawa ndo wajanja wamekunywa wese halafu ili kuua soo wakaamua kuvujisha bomba baharini ionekane ajali.

    I am doubtfull
     
Loading...