Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta yameshuka bei?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 2, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwa alie sikia vituko vya Mkulo na Ewura jamani bei za mafuta zimeshuka mpaka ngapi maana wengine tunafikiria kufufa magari yaliolala kama si kununua betri upya nasema ni vitukpo maana huyu alikuwa WAZIIRI WA KWANZA KULIDNANGANYA BUNGE TAR KADHAA JUL MAFUTA YANASHUKA BEI ...NA NINAVYOONGEA WATU WANAENDELEA KUINGIZA MAFUTA KWA BEI NAFUU HUKU BEI IKIBAKI ILE ILE NDIO MAANA WAZIRI WA NISHATI NAE AKAAMUA KUDANGANYA WATANZANIA NA JANA AGGREY MWAMBI SIJUI NAE ANATUNDANGANYA LIVE
    MUNGU TUSAIDIE MAANA KAMA WATAPUNGUZA KWELI ITWAKUWA BREKI BREKI NYUZIIIIIIIII KWELI

    HAYA KAOOOOOOOOOOOGEEEEEEEEE
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So where is the breaking news?
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Breaking News iko wapi? Pdidy umetoka kuvuta ganja, achana nalo linaharibu sifa yako!
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kama nimekuelewa au sijakuelewa mafuta yatashuka bei kwa asilimia 6 kuanzia saa sita usiku huu
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usanii mtupu!! kila aina ya mafuta bei yake imeshuka kwa sh. 200 tu!! Bei mpya ya mafuta ya taa ni sh. 1,900.00
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kaka umeongea pointi lakini heading yako ni pumba.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Breking news ipo wapi mkuu?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    the really Pdidy
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mafuta.jpg
    bei za mafuta kuanzia kesho ni hizo hapo-punguzo alilosema muheshimiwa ndi hilo-MIMI NAZAN NITATAFUTA GAR LA SOLAR POWER-LA MAFUTA SITAWEZA
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    SOMA VIZURI UONI SWALI LA BREAKING NYUZI ??BADALA YA KUJIBU UNAULIZA TENA UMENIKUMBUSHA KUNA MDENISH MMOJA ALIKUWA AKIJA BONGO AKIWA NJIAN AAKAMBIWA UKIFIKA TANZANIA UKIULIZA SWALI WANAULIZA SWALI ALIPOFIKA APORT AKAULIZA ATI NASIKIA WATANZANIA MKULIZWA SWALI MNAULZA SWALI AKAJIBIWA ""NANI KAKWAMBIA"""
    USIKU MWEMA JAMANI KWA WALE WENZANGU TULIO NA VALID TZ PASSPORT/CITIZEN
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pdidy is an issue..........
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    duh jamani sisi si ndo wenye nchi hali ni mbaya mnoo tuchukue nchi yetu haraka
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HAAAHAA NT REAL BANA

    BETTER C NT GOOD ENOUGH BEST IS YET TO COME MUCH LVE ALL
    HALOOOOOOOOOOOOOOOO YA NGELEJJJJJJJJJAA UO UO UOO UO UO UMEMEE MWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AKUNA KUHAMA NCHI TUBANANE HAPA HAPA
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />


    AISEE MBONA UJAIWEKA VIZURI WATU WAONE HAWA MASHETAN WANAVYOTUNYANYASA AMA UNATENDA ZA BREAKDOWN WATU WAZIMIKIWE NJIAN KISA MAFUTA TUBEBE FAST NATANIA LAKINI NAJUTA KUANGALIA BORA NINGEONA USHENZI HUU ABSH DUH NAONA HAKA KA PREMIO KAENDELEE TU KUSAFISHWA NA MAJI KILA SIKU MPAKA TUTAKAPOPATA MAWAIRI WENYE KUJALI MAISHA YA WATANZANIA
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aaah!!! ngoja niende zangu nikakojoe MKOJO WA BIA... Mimi nilidhani kuna mtu amejivua Gamba... Pdidy umeniamsha ujue!!!
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu i said that kwasababu the way you present your cases is very hard for one to understand, unakua kama una flights of ideas..... other than that sina issue yoyote
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kiini macho, subiri baada ya mwezi mtaona mambo
     
Loading...