Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta yaanza kupungua...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The King, Oct 27, 2010.

  1. T

    The King JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona idadi ya vituo vya kuuzia petroli ambavyo wanadai wameishiwa imeongezeka sana siku hizi mbili. Nina wasiwasi wanahodhi ili wayalangue wiki ijayo kwa kisingizo cha kuadimika
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kwa sababu uchakachuaji umesitishwa kwa kuogopa kwamba Chadema itachukua nchi:bowl:
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    kigoma bei elekezi sh 2500 kwa litre
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,661
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    na hao hao wengi wao ndio wafadhili wa t-shirt na mabango yetu
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa nimezipata punde kuwa kutakuwa na shortage ya mafuta hasa ya Petrol mara to baada ya uchaguzi so nawajulisha wana JF mwende petrol stations mkajaze magari yenu full tank...
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    bei ishapanda tayari, na wabongo walivyo waungwana wa shida wanajaza mafuta tu bila kujihoji kama ni sahihi au la.
    ntashangaa sana watanzania wakichagua MAAFA.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wapi bana weee!
    ukijaza full tenk then what?
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa mtakaoichagua ccm na mafisadi wake dhambi hiyo na iwatafune kizazi hata kizazi!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!itakuwa ina madhara makubwa kwa uchumi!nashukuru kwa taarifa!!!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    nadhani hii ni maalum kwa mafisadi waliochangia gharama za uchaguzi kurejesha fedha zao.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa taarifa!
    Inabidi kuhifadhi vidumu kwenye stoo sasa!
    Utakuta upungufu huo upo hata muda huu, lakini wanatumia gharama yoyote kuuziba!...CCM wanapofurukuta kujiokoa wanaweza fanya lolote, hawaaminiki.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Upungufu huo utakuwa ni wa kupanga au ni hali halisi? Kama ni wa kupanga, ni kwa sababu gani?
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ccm wamekomba HAZINA na sasa wanahaha kurejesha funds kwani wanahisi ndo kitumbua kipo mchangani. nahisi hii shortage ni ya kupanga kwani kuna manuva ipo mahala na duniani hakujatangazwa downfall ya uzalishaji mafuta.

    hivi tujikumbushe lile tukio la mafuta kuwagika bandarini, ziliteketea lita ngapi vile???? fidia ililipwa na nani?
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Connecting... the dots.... Thanks mkuu
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shortage means u wont be able to get fuel easily when u want it so better weka akiba mapema
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu anasamabaza ujumbe kwenye simu tangu juzi jioni kuhusu swala hili. Sijui ni SI HASA au kweli kutakuwepo na shortage ya hio gesi? na nn kimesqababisha? mbona wahusika EWURA wapo kimya? Kwa nn wasitoe tamko kama DUWASA walivyosema maji ya mto ruvu kwishne?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo akiba ni FULL TANK?.....

    ha ha ha!acha hizo bwana mkubwa
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akiba sio tu full tank kaka tumia na common sense yako kumake sure una akiba hata ukiamua kujaza madumu na kuweka home ni sawa kweli nimeamini common sense is not common to everybody
     
  19. T

    The King JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliandika kuhusu hili jana na siamini kwamba kutakuwa na shortage ya ukweli kwa sababu sasa hivi duniani hakuna shortage ya mafuta hivyo kwanini hali hii itokee nchini tu tena baada ya uchaguzi? wanayahodhi ili wiki ijayo watubamize kwa lita moja kwa shilingi 2,000 au hata zaidi ili kutengeneza faida kubwa sana.
     
  20. T

    The King JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali iko wapi kutoa tangazo ili kuhakikishia kwamba kutakuwa na mafuta ya kutosha nchini hata baada ya uchaguzi?
     
Loading...