Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta yaadimika Songea

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by T2015CCM, Oct 23, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Kufuatia tangazo la ewura kushusha bei ya mafuta hapa nchini, nishati hiyo imeadimika mkoani ruvuma na kusababisha tatizo la usafiri mkoani humo hususan daladala.hii ni hujuma inayofanywa na wenye vituo vya mafuta ili kuwanyonya wananchi. Sosi ni radio one breaking news.
     
Loading...