Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta ya uganda yatumika kuwasomesha waganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WATANABE, Mar 13, 2012.

  1. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanajf nchi ya Uganda imeanza hivi karibuni kujihusisha na uchimbaji wa raslimali mafuta. Ilihali Tanzaia kwa zaidi ya miaka 10 sasa tumekuwa tulichimba dhahabu na madini mengine.

    Kwa mujibu wa attachemnt inaelekea katika mikataba ya nchi ya Uganda na wawekezaji wa mafuta kipo kipengele cha raslimali hiyo kutumika katika kunyanyua elimu ya waganda hususan elimu ya juu.

    Zitto, Makamba, King'angwala, Nape, Mnyika, Lissu na wengineo mikataba yetu ya madini na wawekezaji haiwezi kurekebishwa ili madini yetu yakatumika kuwapati vijan awa kitanzania scholarship za masomo mbali mbali ya juu?

    View attachment Tullow Group Scholarship Scheme.pdf

    ​
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,828
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Hawa viongozi wa Tanzania wanaofikiria matumbo yao unafikiri wazo kama hili huwa linakuja akilini mwao?? Hata hivi CCM wanataka Watanzania tubakie hivyo hivyo ili watutawale milele!!
     
  3. M

    Martinez JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hiyo audacity kwetu itatoka kwa nani? Ngeleja au Malima au Brother wao?
     
  4. c

    collezione JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Acha kuongelea TZ kabisa. Hii nchi ni kichaka cha wahini tu
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hayo mafuta ya Uganda bado hayajaingia sokoni, hivyo vipengele unavyoongelea huwezi kuamini hadi uone utekelezaji wake kwani hata mikataba ya makampuni yanayochimba dhahabu bongo ina vipengele kama hivyo lakini utekelezaji kinyume.
     
  6. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Miafrika bana. Hivi kwenda shule mpaka mafuta yapatikane?
     
Loading...