Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafuta ya taa yanatuumiza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pota, Jun 2, 2011.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mie kama mtanzania naumia sana mafuta ya taa kuuzwa 1800/litre ilihali hii nishati kwa sasa
    ni mahitaji ya msingi kwa mtanzania wa kijijini, kerosene imekuwa kama petrol pricewise 2100?
    is this life? wot should we do? naona bado hatujapata uhuru kabisaa, wakoloni wamejibadilisha
    rangi kutoka wazungu na kuwa weusi kama sisi. kikulacho ki nguoni mwako sasa on line
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kama uliambiwa tuko huru uko gizani,sikiliza hizi nyimbo,is this freedom na mickey mouse freedom zote za Lucky Dube utapata jibu!
     
Loading...