Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta ya taa kwenye msosi shule za bweni, ni kweli yanapunguza nyege?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, May 15, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwa tuliosoma boarding hasa zile za wasichana na wavulana tulikuwa tunakula msosi huku mboga zikiwa na harufu ya mafuta ya taa.

    Hakuna sababu ya maana iliyokuwa inatolewa na wapishi zaidi ya kuwa na tetesi tunazopata kutoka kwa wanafunzi wenzetu kuwa mafuta ya taa yanapunguza hamu ya kufanya mapenzi!

    Sina hakika kama ni kweli ndio lilikuwa lengo.Hivi huu utaratibu ulikuwa ni kwa shule zote za boarding?
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sikujua kama yalikuwa na sababu hiyo mie nilifikiri ni utunzaji mbaya wa chakula kuchanganywa na mafuta ya taa
     
  3. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata mie ilikuwa ikinikera sana hii harufu ya mafuta ya taa, lakini nilipoulizia jibu lilikuwa hilohilo la kupunguza ashki za matamanio ya mwili, je kuna ukweli wadau?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi haisaidii sana!!
     
  5. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siku moja mpishi alikosea yakawa mengi.ikabidi chakula kimwagwe.mkuu wa shule akadai chanzo cha tatizo ni utaratibu mbovu wa kuchanganya chakula na mafuta katika gari moja
     
  6. p

    p53 JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Haukuwa utaratibu wa shule zote.Niliposoma japo ilikuwa wali mara moja kwa wiki na nyama mara moja kwa mwezi na wakati mwingine unakutana na wadudu kwenye maharage,lakini sikumbuki kama kuna siku nilikumbana na harufu ya mafuta ya taa kwenye chakula.
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Miaka yangu ya shule sikuwahi kusikia kitu hii. Labda kwa kuwa tulikuwa wanaume tupu! Ila juzi tu binti yangu kalalamikia harufu ya mafuta ya taa kwa chakula! Sikuwa na jibu la kumpa. Kama ni kupunguza hamu ya mapenzi je na kwa shule za wasichana tupu inakuwaje?
    Hivi harufu ya mafuta taa na petrol zote zina athari sawa?
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nilisoma boarding lkn sikuwahi kukumbana na hili ila last wk kuna vijana walinipa maelezo km hayo nikabisha ckuona logic , sasa hao wapishi hutumia kipimo gani ? Tz kazi kweli kweli kwa ubunifu usiojali afya za wengine
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hadi za wasichana. Shule niliyosoma walikuwa wanatuwekea.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ashki pale pale au?
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninakumbuka hali hii kuwepo shule niliyosoma wilaya ya masasi (ilikuwa ni co- edu skul) mada nzuri mkuu Ivuga nadhani tutapata info nyingi zenye kuelezea hili
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    So wasichana ndo wanakuwa na ashki tu! Wavulana nop! Haya tuambie ilkuwa inasaidia?
     
  13. kaitlynne

    kaitlynne Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu sikuwahi kifikiri hii kitu, hata hivyo wala haisaidii basi
     
  14. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nnajiuliza ni kwann walikuwa wanachanganya ktk mboga tu, kama ni hivyo si wangechanganya hata ktk Uji.
     
  15. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    mie nimesoma shule tatu za sekondari za serikali nikiwa bweni. Kote huko nilikutana na jambo hilo hilo la chakula hususani maharage kuwa na mafuta ya taa. Naafiki ulikuwa ni mpango madhubutu...katika conspiracy theory hakuna mnyama aitwaye coincedence. Kwa hiyo ninaamini hilo jambo ktk shule zote haiwezi kuwa coincidence.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ashki kama kawaida!!
     
  17. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    shule nyingi wanautaratibu huo, hata single sex boarding schools kama niliyosoma mm walikuwa wanaweka kitu cha taa kwenye maharage
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka nimekutana na tatizo ili kuanzia o-level hadi A-level.wanadai wanapunguza iyo kitu.hasa boys.nani alibuni kitu hii ya kijinga?
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini waweke kwa single sex schools?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nadhani labda ndio inasababisha hata watu kuwa na matatizo ya nguvu za kiume ukubwani!
     
Loading...