Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta ya simba

Discussion in 'JF Doctor' started by Penny, May 18, 2009.

  1. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Za leo wandugu wapendwa, napenda kufahamu mafuta ya simba husaidia nini katika mwili wa binadamu. Asanteni
     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mafuta ya simba huweza saidia kupunguza maumivu ya joint na muscles,ila wakati mwa kutumia kuwa muangalifu maana ukiya inhale sana yatasababisha respiratory problem.
     
  3. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mafuta yatokanayo na wanyama sio mazuri sana kwa afya, yanahusishwa sana na matatizo ya moyo. Chanzo kizuri cha mafuta mwilini ni yale yatokanayo na mimea mfano karanga, korosho nk.

    kama ni matibabu ya misuli na viungo sijui lakini nina shaka! na ku-inhale mafuta itasababisha respiratory problems hata kama ni kidogo; kwa nini uya-inhale?
     
  4. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wandugu kwa michango yenu, lakini sijaelewa vizuri kuhusu ku inhale! maana nadhani kama nikupaka ni nje ya mwili, sasa hapa uta inhale vipi?
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ni dawa ya muscles au viungo, unajichuwa nayo. Ila watu wengine wanaamini ukimpa mtoto wako kiasi fulani eti akiwa mkubwa atakuwa jasiri na mkali!!! Sasa hapo tena ni hatari maana kwa ambao ninawafahamu wametumia mafuta ya simba ni wakali mno na hasira juu, hawakamatiki. Nawashauri acha mtoto awe natural kwa tabia yake ya asili achana na artificials. Labda kama atakuwa jasiri wa kuchangia issues bila woga JF basi mpe!!!!
     
  6. abour

    abour JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2015
    Joined: Apr 8, 2014
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Unampaje,.njia ipi inatumika kumchanja,.kumpaka,.kumnywesha au?
     
  7. lancanshire

    lancanshire JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2015
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 10,307
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Yanauzwa wapi.mwenye ufahamu please.
     
  8. c

    cool d JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2015
    Joined: Jan 20, 2015
    Messages: 290
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We kama una maumivu jichulie maumivu yanaisha then unaachana nayo babu yangu sijui analetewa na nani ngoja nimuulize.
     
  9. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2016
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli mtoto akinyweshwa mafuta ya simba anakuwa mkali,mimi wa kwangu nitampa mafuta ya kaka kuona.
     
  10. M

    Malampaka1 Member

    #10
    Jun 29, 2016
    Joined: Dec 11, 2014
    Messages: 18
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    hahah itakuwa vizuri ya kakakuona kila mwaka neema home
     
  11. dre4691

    dre4691 JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2016
    Joined: Feb 22, 2016
    Messages: 493
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 80
    We ni manager nn paka mwili changanya na mafuta ya mgando watu watakuhofia na kuku ogopa bila kujua nn chanzo thn utawatawala kirahisi sn pili ndo mambo ya kujichulia sehemu
     
Loading...