Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta ya petrol kuadimika tena mpaka tarehe 4 mwakani kuanzia leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIROJO, Dec 30, 2011.

  1. K

    KIROJO Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari kuwa mafuta yataindimika tena Dar es salaam ,mwenye habari kutoka jikoni atujuze hapa jamvini ,mie mafuta huwa naweka ya sh 10,000/= kwa siku jamani nipeni uhakika nijiandae jamani
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitafute namba ya Titus Kaguo nimuulize lakini na yeye huwa anasema uongo!
     
  3. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    K wa taarifa nilizonazo ni uongo kwa upande wa Dar es salaam.Ni tetesi rumour mongering zinazosambazwa na wafanyabiashara wa mafuta uchwara zinazolenga kufanya watu wakimbie vituoni kununua mafuta vituoni ku-clear stock zilizojaa ili wafunge hesabu zao za mwaka vizuri.Wengi wana mafuta kibao kwenye ma-tank.Kipindi wenye mafuta walipogoma wengi walinunua mafuta kwa wingi ma-full tank,vidumu,na mapipa na baadaye wale waliogoma kuuza kipindi kile walipofungua vituo wakakuta mauzo hayaendi sababu watu walikuwa na mafuta tayari.Sasa mimafuta i inawadodea na mwisho wa mwaka ndio huu sasa wanatafuta watu wa-panick wakanunue ili wafunge mwaka na pesa za mauzo na siyo mifuta kwenye matanki ardhini.

    Mafuta yapo kibao Dar ASIKUDANGANYE MTU.
     
Loading...