Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta ya OILCOM yana maji muwemakini na magari yenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by luck, May 27, 2011.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kuna mdau aliwahi kuleta hii thread siku za nyuma japo hakupata mwitikio mzuri nafikiri si mbaya nikiirudisha hapa kama angalizo......hawa jamaa wanapaswa kuchunguzwa ni majizi ya wazi.
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Halafu wametandaa kila sehemu, kwani wanaibaje? Ni afadhali waibe kwa kubana hizo pampu zao kuliko kuchanganya maji.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi wanawezaje kuchanganya mafuta na maji? Ninavyofahamu mimi vitu hivi viwili huwa havichanganyiki
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    OILCOM wachawi wakubwa niliwahi kujaza mafuta pale oilcom ya Tabata Relini karibu ni knock engene ya gari nilikwenda polisi buguruni wakaniambia niende urafiki nilipokwenda urafiki tayari wa Buguruni walikuwa wamewatonya kwenye mapipa yao ya akiba tukakuta hakuna mafuta hata tone nikabaki na magaloni yamefuta niliyotoa kwenye gari langu,ni CCM imewaweka kuhujumu nchi na wananchi tangu miaka ya 1998 wameua magari ya watu mbalimbali na hata wananchi wakienda kulalamika Polisi wananishia kuzungushwa miezi,miaka hakuna kesi inapelekwa mahakamani wameikamata serikali kama wenyewe wanavyosema,maajabu ya ,ndiyo hivyo tena Shamba la Bibi watu unawaona walizaliwa vichochoroni sasa wamekuwa matajiri wakutupwa
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mkuu habari yako imekaa kiumbea zaidi...ukisema ulinunua mafuta oilcom ipi,lini na matokeo yake yakawaje itakuwa vyema sana kuliko kusema juu juu hivyo.
    nasema hivi kwani nimeshawahi weka mafuta kwenye filling station ya oilcom na sijaona tatizo.
     
  6. s

    shujaa Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inategemea umefill aina gani ya gari kama ni Landrover 09 its ok lakini kwa gari kama Volkswagen Touareg huwezi tembea hata km tano kwa mafuta ya kuchakachuliwa, OIL COM na BIG BON ni wezi period.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahaha wachawi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ndio maana kila siku nashauri watu wapimwe akili kabla ya kujiunga na JF.
    anyways,nili fill bajaji na nakushauri utafute moja kwani inaonesha inaenda vizuri kwa mafuta yaliyochakachuliwa.
     
  9. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu labda nitowe wazo langu juu ya hawa OILCOM,
    kampuni kama oilcom sio wabaya lakini watendaji ndo wabovu kuliko.
    katika sakata la vidumu hawa ndo walikuwa wa kwanza kuvikataa kabisa ukienda kununa mafuta wanakuambia kalete jenereta au gari lako(mimi ndo walivyoniambia)!!!

    katika sheli ya kule tabata segerea wale ndo wachakachuaji kweli!
    mfanyakazi mmoja alizulumiwa hela na muuza pikipiki baada ya kumjazia mafuta, na mimi nikawa nanunua akaniambia "jamaa kanizulumu kesho akija nitamjazia POVU MPAKA ASHANGAE"
    ndo nikajiuliza kumbe vidumu vilikuwa vinawazingua!
     
  10. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo mafuta yaliyochakachuliwa yaliwekwa kwenye magari ya rais mwaka jana, wala hilo lisikupe hofu. Hii ni Tanzania, lazima ujielewe.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Jamani sii maji sh 10 000 siku ni lita 4.mafuta bora BP na TOTAL pekee tatizo haya makampuni hayana mtandao mkubwa
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Big Bon ya Sinza...ni nzuri kwa jengo lakini Mafuta yao...
     
  13. luck

    luck JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    PHP:
    [HTML][B]ReMafuta ya oilcom yana maji muwemakini na magari yenu!! [/B]

        
    mkuu habari yako imekaa kiumbea zaidi...ukisema ulinunua mafuta oilcom ipi,lini na matokeo yake yakawaje itakuwa vyema sana kuliko kusema juu juu hivyo.
    nasema hivi kwani nimeshawahi weka mafuta kwenye filling station ya oilcom na sijaona tatizo[/HTML][FONT=Century Gothic][SIZE=2]

    huyu bila shaka alinunua mafuta ya taavinginevyo itakuwa katumwa na waarabu[/SIZE][/FONT][FONT=Century Gothic],hao jamaa ni [B]wezi [/B]na km unabisha nenda na kidumu kama utapata ushirikiano[/FONT]
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Makampuni pekee yanayoangalia quality ya mafuta ni BP, Total na Engen
    Wengine wote hata wakiletewa off-spec product wanapokea tu kwa sababu hawana standards
     
  15. Rocket

    Rocket Senior Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Askofu
    Nakupa tano ila umesahau outlet wanazo run GAPCO,hawa wengine bila chuwa biashara haifanyiki!!!
     
Loading...