Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta Ya Break ni dawa Ya mmba

Discussion in 'JF Doctor' started by mfupa2, May 5, 2012.

  1. m

    mfupa2 Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ivi ni kweli Mafuta Ya Break ya Gari au Pikipiki ni dawa na inatibu Matatizo Ya Ngozi Kama mmba????? Sielewi kitu Kuhusu hili
     
  2. M

    Malikauli Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Umenikumbusha mbali sana,enzi hizo kijijini niliwahi pata ushauri huo na nikatumia,ni kweli within few days fungus inatoweka ila haichukui muda tena,waone wataalam mkuu kuna dawa ni efficient sana,naamini fungus yoyote hutibika hospitalini
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Labda kama ni ya nje lkn kama inatoka inside haitibu mpaka unywe vidonge!
     
Loading...