Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta hayakamatiki zanzibar..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 26, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kuna habari kuwa kwasasa mafuta ya petrol na diesel yamekuwa bidhaa adimu sana Visiwani Zanzibar.Bei ya ulanguzi ya nishati hiyo imefikia shilingi elfu sita kwa lita badala ya bei iliyokuwepo ambayo ilikuwa shilingi elfu mbili.Wazanzibar wengi wameamua kutembea kwa miguu na wengine kupaki magari yao.Je,ni dalili ya kushindwa kwa Serikali ya Umoja wa Kitaifa huko? Je,tatizo hilo nalo ni la kimuungano?

    Tujadili...
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wachimbe si kuna mafuta
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani tatizo ni la kimuungano kwani lilianza huku kwetu kwa mara nyingi sana
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nipo sheli ya mwanakwerekwe sokoni, haap zaidi ya maagri 100 yamepanga foleni tangu juz. kwa ufupi watu wanakesha sheli, mafuta hakuna kabisa ktk sheli zote hapa. bei ya ulanguzi ni 5000 hadi 6000.
    bei ya mafuta imefikia hadi 5000.
    huko bara mafuta yanatafuta wateja. Jee EWURA inaihujumu zanzibar
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia bara ya wapi? EWURA imekuwa ni tatizo kote kote.
     
  6. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZANZIBAR SI NCHI: Mh. Mizengo kayanza peter Pinda
     
  7. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani zanzibar kuna magari? mimi nilifikiri kuna baiskeli na mitumbwi tu...!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Kwani mafuta ni suala la Muungano? Hivi EWURA ni ya muungano?
     
  9. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo tatizo ni Wafanyabiashara mkuu EWURA ingeingia kama sheli ingeuza mafuta kwa bei ya juu.
     
  10. F

    Funge JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakitaka waondokane na hili, lazima wavunje muungano. Muungano huu unaongalia maslahi ya viongozi badala ya wananchi ndiyo unaleta shida zote hizi.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Nyie wazenj, mafuta ya kuagiza nchi za nje mnasema ni suala la Muungano lakini mafuta ya kuchimba sio ya muungano!! Eboo nyie vipi mnataka kula visheti vyenu halafu mnataka mbaki navyo?
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    wachimbe.......
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nyie si mnajiita nchi,na mnasema mafuta mnayo na si swala muungano,
    chimbeni hayo mjiuzie wenyewe kwa bei chee.
     
  14. Fatal5

    Fatal5 Senior Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we mtu wa aina gani jamaa hata nje ya Tanganyika hujawahi kufika...unaenda kama boya tu:poa

    [​IMG]
    [​IMG]
    Mandhari na harakati za kila siku katika eneo hili la Darajani Mjini Zanzibar, kama linavyoonekana pichani wakati wa kazi asubuhi ndivyo linavyokuwa na pirika pirika za hapa na pale na msongamano wa magari na watu wakiwa katika shufghuli zao.
     
  15. T

    Taso JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    EWURA?

    Nyinyi mlisema mmeondoa mafuta katika orodha ya mambo ya Muungano, sio? Sasa bado mnategemea EWURA?

    Ina maana siku mlipotangaza mnajiondoa kwenye muungano wa mafuta hamkuanzisha EWURA yenu? Hahahahahahaaa....

    Nendeni Dodoma mkatangaze mnataka kufanya kila kitu kivyenu. Kila kitu!
     
  16. mamLook

    mamLook Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rudia tena topic hapo juu

     
  17. mamLook

    mamLook Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Recipient not found
    -delivery error
     
  18. I

    Isaiah 54 Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ewura si ya muungano ni bara pekee
     
Loading...