Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta Dar yaanza kuadimika...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frema120, Oct 22, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hAbari wana JF

    Nimezunguka takirban shell za mafuta 7 sasa bila kupata mafanikio ya kuweka mafuta kwenye gari.....
    ~ je mnaweza kunisaidia yanapatikana wapi sasa?
    ~ je ni kwanini shell zimefungwa?
    ~ je ewura inatambua hili / au imesema chochote?
    ~ au kunanini wakuu?

    Nawasilisha!

    V
    SENGEREMA
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umezunguka sheli zipi/wapi??
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jaribu Engen,Total,Bigbon,lake oil,Oilcom,camel oil
     
  4. commited

    commited JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hilo linawezekana unajua nchi hii inakikundi cha watu wasiozidi 50, ambao wakiamua mwaka mzima hakuna umeme tz nzima ni kweli hakuna umeme ili wao wauze majenereta na wapige 10 % ya mafuta, wakiamua mwaka mzima hakuna maji ni kweli hakuna maji. So inawezekana hilo
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Ni mbinu za kupandisha bei ya mafuta, hawa wauza mafuta ni genge la wahujumu uchumi, ila Diezel wanauza Petrol ndio wamezificha.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bei mpya inanukia ukiona hivyo?
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole sana na adha ya mafuta, ila kuweka mambo sawa Watanzania wengi(hasa vijana wa dotcom) hupenda Kituo cha mafuta kukiita Shell, ... kitu ambacho si sahihi hilo ni jina la Kampuni ya mafuta miaka hiyo ya 47, so ni kama BP, OilCom na mengine mengi, so its called a Petrol Station/ kituo cha mafuta...
    Hutaki unaacha...
     
  8. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni kweli wameanza kuyaficha wakisubiria bei mpya. Si unajua tena mwezi ndio unakatika na bei kidogo ilikuwa chini.
    Nchi hii kila mtu anaamua atakalo. Ndio madhara ya kuwa na OMBWE la uongozi.
     
  9. n

    newazz JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nilikosa pale Banana,

    Nikajaza cha ng'ombe/ kawawa, nikamsikia dada anayeuza mafuta, anamwambia mteja kwamba aweke ya kutosha karibu yanakwisha.

    Nlikuwa nimeongeza, nikaenda shell nyingine city center, ile pale india street/ aggrey nikaamua kujaza ful tank.

    Nahisi, wenye mafuta wanasubiri ewura ipandishe bei, ili wapunguze makali ya bei ilivyoshuka kutoka Ths 2300 hadi 1994
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu upo sahihi maana hiyo kampuni ya Shell, sijui kama bado ipo, kweli angeenda hivyo vituo ulivyovitaja...
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    POMPO nimekukubali aisee! hawa watoto waliozaliwa awamu ya nne ya JK wanajifanya wanajua kila kitu!!
     
  12. m

    mdunya JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    its filling station and not petrol station
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hata torch inaitwa KURUNZI (KRUNTZ a torch brand from Germany) Kaptula ya kuchezea mpira inaitwa bukta( BUKTA ni brand kama ADIDAS).........ndivyo tulivyo

    [​IMG]
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhh Tanzania kila kitu kinawezekana!! Fujo, udini, ukabila, ukanda, ufisadi, ubepari, ukabaila, etc etc!!! Hayakuwepo ila yapo kwa sasa na yameshamiri!!!! Mwenye pesa mpishe Tz kila kitu ataamua!!! Hii ni kwa sababu tunawapigia magoti wakti wa uchaguzi ili kupata hela ya kuhonga!!! Sasa kwa nini asikuyumbishe atakavyo?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona mleta uzi katokomea?


    Ama alikuwa anatuchungulia tu nini?
    Tena akome kabisa!
     
  16. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi serikali imeshindwa kuweka ruzuku ili kumpunguzia gharama mlaji kwenye ule mradi wa kubadilisha mfumo wa magari ili yaweze kutumia gesi yetu ya kizalendo?? Itaokoa pesa kiasi gani za kununulia nishati hii kutoka nje??
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahahaaa aise Upo? google mambo mengine
     
Loading...