Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuru aliyekuwa voda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwana Mnyonge, Jul 8, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani nimesikia kwamba mafuru aliyekuwa voda amekuwa mkurugenzi wa shirika la posta tanzania,nataka kuwahamu kama habari hiyo ni ya kweli,please it is personal but nataka kufahamu tu coz jamaa amepotea sana
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I have no any idea
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si kweli!.
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CV yake nyanya mno hawezi pata kazi ya CEO kwa taasisi Kama hiyo
     
Loading...