Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko yaleta tafrani NMB-Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUDO, Dec 22, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wateja wa NMB waliofurika leo asubuhi wamekerwa na utaratibu wa huduma kwa foleni baada ya wafanyakazi wa benki hiyo kuvuruga utaratibu kwa kuwapendelea wale wanaowafahamu kwa sura na majina.

    Baada ya kukosa uvumilivu wateja waling'aka wakisema'tumechoka,toeni uhuni wenu sote tunachukua fedha ile ile ya kitanzania.

    Mmoja wa wahudumu alisikika akisema'basi fanyeni maandamano'

    Kilichoonekana ni kuwa benki haijajiandaa kukabiriana na wingi wa wateja hasa kuelekea sikukuu za mwisho wa mwaka.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,504
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    kukabiriana = kukabiliana
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Maandamano ya kupinga MOU mnafanya saa ngapi?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Lengo la thread yako ni nini?. Binafsi sijakuelewa vizuri.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,504
    Likes Received: 9,271
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka iwe saa ngapi?
     
  6. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kawaida yao huko BK bila kujali ni Bank gani.
    Sio bank tu ,hata sokoni utahudumiwa vizuri na wakwanza kama unamfahamuu muuzaji.!
     
Loading...