Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko ya Dar- Kitalaam Mvua ilinyesha kwa kiwango gani....????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yaptz, Jan 9, 2012.

  1. Y

    Yaptz Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba msaada wa kujua kitaalam mvua dar zilizosababisha mafuriko zilinyesha kwa kiwango gani.... nimetazama kwenye website ya TMA hakuna hizi data
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aljazeera walisema 58mm.
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa wanakula pesa za budget lakini ukianga uwezo wao wa kupata data (mitambo ya satellite na vinginevyo) ni mdogo mno. Ni bora kutumia tu wale wanaoweza kazi hizi na kusave hizi pesa (in the future)
     
Loading...