Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Apr 12, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mvua zilizonyesha jana zimenikuta maeneo ya Yombo na
    kunilazimisha kulala Guest kutokana na miundombinu kuharibika
    na kusababisha hali ya usafiri kuwa mbaya sana,
    Nimeshuhudia nyumba kadhaa zikiwa zimeanguka huku nyingine
    zikifunikwa kwa mchanga. Sijui hali hii ikoje maeneo mengine maana
    huku kulikuwa hakuna umeme kabisa hivyo nimeshindwa kupata
    taarifa za maeneo mengine.
     
Loading...