Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafuriko na posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by watambi, Dec 25, 2011.

  1. w

    watambi Senior Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inasemekana Kuwa wakati mafuriko yakiendelea siku ya pili watu walikuwa kwenye vikao vya wokozi wakigawana Posho badala ya kwenda moja kwa moja eneo la tukio na vifaa vya kuokolea watu ikiwa hii nikweli basi Hatuna viongozi Tanzania hii.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,370
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ila ni TETESI!
     
  3. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kawaida kabisa ndugu katika mazingiza haya ya kuganga njaa na inaelekea kuhalalishwa kuwa utaratibu fuatilia kuhusu mabomu ya mbagala na gongolamboto kuna watumishi walijikusanyia posho zaidi ya mil 17 na vitu mbali mbali ikiwa ni ujira wa wao kufanyakazi katika kuhudumia wahanga cha kushangaza hao wahanga wengine hata 1mil hawakupata.ule msemo wa kufa kufaana naona hapa unafanya kazi.kuna watu wanafurahiya sana haya majanga coz yanawaneemesha.pesa na misaada inayotolewa imekuwa haiwanufaishi walengwa kama ilivyokusudiwa nafikiri kuna aja ya kubadili mfumo wa kufikisha misaada mawazo yangu baada ya misaada kupitia kwa mtu then ndo ipelekwe kwa walengwa iwe inaenda moja kwa moja kwa walengwa.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mmmh!
    Ni tetesi za vijiweni,lakini kwa serikali fisadi namna hii si za kupuuzia!
     
Loading...