Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko mwezi ujao (September 2012)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elisha Ray, Aug 1, 2012.

  1. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Wakuu, I hope wote mko poa kabisa.

    Nataka kuwashirikisha jambo. Kuna hali ya mafuriko makubwa yanayokuja kutokea Tanzania mwezi ujao. Kuna watu ambao Mungu amesema nasi ili tuombe toba kwa ajili ya nchi ili hali hii isitokee na hasa kama itatokea basi isilete madhara ambayo yanaweza kutokea kama hatutaomba Mungu atunusuru na maafa.

    Nchi yetu 'imemezwa na chatu'. Hii maana yake ni kwamba nchi hii imetumbukia katika uchawi na kumwabudu shetani as nyoka ni shetani as well as uchawi/ushirikina. Watu waliopewa dhamana kwenye taifa hili iwe serikalini au katika kanisa wamesahau wajibu wao na badala yake wanamkumbatia shetani na kazi zake zote i.e uuaji na umwagaji wa damu zisizo na hatia, uchawi, wizi, uongo na pia ukahaba umekithiri, uaminifu umepungua sana, ufisadi, upagani, ibada za mizimu, kuabudu shetani na mambo mengine yote yafananayo na hayo na kumchukiza Mungu na amekasirika. Mambo yote haya tunayaona day in day out. Na watu wanafurahia watu waovu na uovu kuliko uadilifu na watu wanaotetea haki.

    Mungu anaipenda sana Tanzania lakini anachukia uovu huu ndio maana ameonyesha nini kinakuja ili tuombe toba atusamehe na atunusuru na hali hiyo na kama bado itatokea basi isilete madhara makubwa au yasitokee kabisa.

    Picha ya mafuriko yanayokuja yanaonyesha mvua kubwa sana ya kutisha na nusu ya Dar ikiwa imemezwa na maji ambayo yamechanganyika na maji ya bahari. Hii inaashiria gharika au kimbunga chenye mvua kubwa.

    Kwa yeyote mwenye mzigo wa kuliombea Taifa hili tafadhali omba toba kwa ajili ya nchi yetu na ufunge kwa siku tatu kawaida na sio tatu kavu (utachagua mwenyewe siku za kufunga) ili Mungu atuepushie na balaa hili. Tafadhali mshirikishe na mwenzio.
    Nimewashirikisha ili isije kula kwetu tuliopewa huu ujumbe kama tutakaa kimya bila kushirikisha wengine pia waombe.

    Usichangie kwa kukashifu na kama huna mchango au huamini basi wewe pita tu na Mungu atakubariki.

    Mathayo 18:18, 2 Nyakati 7:14, Isaya 62:6, 45:11
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    lol haya bwana naona kizazi cha joshua wa emmanuel tv kipo Tanzania pia
    Mungu alishesema hataangamiza tena binadamu kwa gharika kama ilivokuwa wakati wa Nuhu
    kama wewe umefunuliwa hivo basi yelekea Mungu alitoa ahadi ya uwongo pale alipotupa ishara ya Upinde wa mvua.Genesis 9:8 hadi 11.
    kama mafuriko yatakuepo ni kwa vile sisi wenyewe tumeharibu mazingira au ni matetemeko ya kawaida hayahusiani na ghadhabu ya Mungu.
    hata hivo sikatai kuwa tanzania imetumbukia katika uovu wa kutisha hata shetani mwenyewe anatushangaa
    nakuunga mkono kuwa tusali daima kuomba msamaha na tuwe na toba ya kweli
    ila tusiseme ni ghadhabu ya Mungu kwani ametupa uhuru wa kuchagua kumfuata yeye au kumfuata Ibilisi;
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hamna mungu wala shetani.

    Kama idara ya hali ya hewa inaona mvua zinakuja na kukuarifu, na wewe unakaa mabondeni bado, wewe ndiye shetani wako mwenyewe.

    Ukiheshimu mazingira na kuhama utakuwa mungu wako mwenyewe.

    Kwingine kote tnasingizia tu kwa kukosa kujua.
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu tumia akili au kalale mchana kwani kwetu Bara ni Kiangazi kikali mwezi huo, halafu huko ulikoota wala hujafika na wala aliyefika hajarudi kuja tueleza kukoje. Nyie ndio mliosema mwisho wa Dunia ulikuwa uwe 21 May 2011
    Mimi naomba tukutane Oktober 2012 Maanani atujalie tukuimbushane, kwani kuna Amri ya 10 nya MUNGU aliyompa MUSA iansema USIMSHUHUDIE JIRANI YAKO UONGO km huu ni kutishana Mvua ya Kiangazi
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana Mungu amesikia kilio chetu. Angemuangamiza kwanza baba riz ningekuwa na amani ya moyoni...
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu mleta uzi huu nina maswali kadhaa kwako:
    1. Ujumbe ulioupata uliletewa kwa njia ya ndoto,ishara,ujio wa malaika,sauti, maono au?
    2. Baada ya kupata huo ujumbe ni nini ulichoambiwa kifanyike ili kuepuka na hiyo gharika.
    3. Wakati wa Nuhu au Lutu, Mungu aliwatenga wana wake na kiama kilichokuwa kinawakabili, je katika huo ujumbe uliopewa waathirika watakuwa ni watu wote au? hakuna wateule wenye kutengwa?
    4. Hiyo gharika itagharikisha Dar es Salaam tu au nchi nzima.

    "Ikiwa watu wangu walioitwa kwa JINA langu watageuka na kutubu, nitaiponya nchi yao..."
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kama ulivyoshauri ndugu mtoa hoja,mimi ngoja nipite tu kimya kimya!
     
  8. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gosh!!, who will resque this land?, people still live in idealistic world while the world is in post-modern stage. Floods Tanzania in September!!!! real!!, are you crazy??!!!!
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hoja hii msiibeze, shauri yenu
     
  10. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa mbona mtoa mada kasepa??? mh, hizo zitakuwa mvua za vuli au masika? SIOGOPI!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Source?
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaaaaaaaa_chezea kiranga wewe!
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Toy soldier,.......
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma mkuu.
     
  15. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    God forbid!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mungu hajawahi kusema na watu weusi!!!
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno_ingawa watu hawapendi kulisikia kwa sababu za kujiliwaza.
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Mungu yupi..wa_waisrael ama wa_waarabu,...maake hao ndio tunajipendekeza kwao.

    Anyway'miafrika ndio tulivyo'...by Nyani Ngabu..a jf member
     
  19. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada ni mfuasi wa kakobe nini? Mbona kala kona kama kakobe katachia tukilumbana tu!
     
  20. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    We ni Wakala wa Mamlaka ya hali ya hewa?.....au ndo life ishakupiga unata kuanza uzushi...?
     
Loading...