Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko Kedah

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nyadhiwa, Nov 5, 2010.

  1. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mvua zilizonyesha kwa muda wa siku 4 mfululizo zimesababisha usumbufu mkubwa kwa wakazi wa eneo la Kedah nchuni Malaysia kama inavyoenekana ktk kielelezo nichoambatanisha.

    Chanzo ni mimi mwenyewe nikwenda huko kwa matembezi.
     

    Attached Files:

  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Malaysia, its country with heavy endless raining throughout the year. So its somehow expected, the get to these problems everynow and then.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Iweje wewe ni chanzo...hapo pagumu ndugu
     
  4. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimekubali madameX
    Kiswahili kigumu sana...chanzo cha picha siyo mafuriko...

    Umesababisha nimecheka ingawa sijui nitatokaje ktk eneo hili baada ya barabara na uwanja uwanja wa ndege kufungwa.
     
  5. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ni kati ya wale milioni 12 ambao hamjapiga kura ? tusisikie ukiilalamikia serikali, mi niliahirisha safari muhimu.
     
Loading...