Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAFURIKO: Hali ya usafiri Dar yawa tete, makazi yasombwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yetu Macho, Dec 21, 2011.

  1. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ya usafiri Dar sasa imeendelea kuwa tete kufuatia mvua zinazoendelea kunyesha.

    Kwasasa niko Mbezi kwa masaa mawili sasa nkianza safari ya kwenda Hija kama ilivyo ada kwa Desemba.

    Magari zaidi ya 1000 madogo kwa makubwa yamekwama hapa mbezi luis. Maji mengi hapa bonde la mchicha kiasi barabara haipitiki. Kwa wanaofikiria kuitumia njia hii kwa sasa wafikirie mbadala. Bahati mbaya sijui kama tunayo mbadala na sidhani kama kuna wazo hilo miaka za usoni hasa ukizingatia watawala maliopo. Sijui wakati ujenzi unaendelea wa barabara zetu wataalamu wetu watanzania wazalendo wanakua wapi, au ndo kushiriki ktk keki ya ufisadi.

    Kwa waajiri tafadhali muwaelewe wafanyakazi wenu watapotoa sababu hii. Sijui kama hali ikiendelea namna hii itakuaje na nani awajibike maana masaa ya kazi (man hours) yanayo potea kwa misongamano, adha na dhoruba mbali mbali ambazo naamini zingeweza zuwilika hatuwezi tegemea miujiza ili uchumi ukue.

    ===============
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,970
    Likes Received: 9,541
    Trophy Points: 280
    Tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele
    Ari mpya, nguvu mpya na kasi mpya
    Maisha bora kwa kila Mtanzania yanawezekana
    ---Source: Msanii (Rais bora kuliko wote Tanganyika) Kikwete
     
  3. soine

    soine JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polen wakaz wa dar. Kitaeleweka tu one day. Hawa jamaa hawajui adha ya usafiri maana wanatembelea benz na V8 wakiongozwa na ving'ora.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hapa hakuna ujanja kabisa..........anyeweza kupita bagamoyo kwa wanaokwenda tanga, moshi, arusha wafanye hivyo. Hata wanaokwenda moro, iringa mbeya, songea, dodoma.

    Inavyoonekana barabara haitapitika kabla ya masaa matatu kuanzia sasa. Na hilo litawezekana tu kama mvua utaacha kunyesha.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me ndo naenda kibaruan nipo kwenye daladala
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Una maana maji ya mvua yamefunga barabara?. Kama ni hivyo kwanini unailaumu serikali?.

    Al nino,Sunami na mafuriko mengine katika nchi mbalimbali ni makosa ya serikali husika?.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Imefika wakati sasa inabidi tufafanuliwe juu ya hizi kauli mbiu zetu za kila siku!!
    Tumethubutu na tuneweza kufanyaje?
    Na kama tunasonga mbele, kuelekea wapi??
    Isije ikawa tunasonga mbele kuelekea tulipotoka!!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,970
    Likes Received: 9,541
    Trophy Points: 280
    ....Hata huko tulipotoka waliojaliwa kuona miaka hiyo wanasema kulikuwa na ahueni kubwa sana, naona tunaelekea kuzimu.
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    hapa kimenuka! badala ya kwenda kazini narudi kitandani kulala! mvua zimetuvua viraka vilivyokua vinatusitiri.
     
  10. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    helikopta inakuja
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi pia sijatoka mpaka sasa, maji ni mengi mno hapa nje, yamejaa kwenye ngazi ya kuingilia k wangu, ikiendelea kunyesha na mimi nitakuwa mhanga wa mafuriko. Naona mzungu anaelewa maana hajapiga simu mpaka sasa kuuliza kwanini nimechelewa!:lol:
     
  12. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    poleni sana wakazi wa dar.
     
  13. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa za jeshi la polisi asubuhi hii zinasema kuwa barabara hiyo (Mbezi Luis) imekatika na hivyo uwezekano mkubwa sasa kwa wale wanaokwenda kuhesabiwa wakatumia barabara ya kwa ****** (Bagamoyo)

    Nyie mnaopaswa kwenda makazini imekula kwenu kama helikopta ya haitafanikiwa kuja kuwachukua.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi. Tumethubutu tumeweza na tunasonga mbele.
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mvua ikinyesha shida. Isponyesha shida. Hii nchi.
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Tatizo mkikaa na kula mnaona wengine ni wapuuzi...hebu nenda na ving'ora vyenu mbezi mwisho kama utapita!
     
  17. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumethubutu, Tumeshindwa na tunazidi kuboronga.
    Maisha ya fedhea kwa kila mtanzania yataendelea kuwepo.
    Mpaka mshike adabu kudadadeki
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani napigiwa na jamaa yangu mmoja mto kawe umepasuka maji yameanza kuingia hadi kwenye n yumba za mbezi beach tankibovu kule chini watu wameshindwa kutoka watoto wanapiga kelele tv na biashara zingine ziko ndani ya maji

    kwa wenye kutoa m saada tafadhali wasiliana na huyu dada alie jiran yao 0713 40 11 00

    kazi ipo kwa kweli
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mafuriko na hizi mvua ni dunia nzima...au JK anausika?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,797
    Trophy Points: 280
    Mwenyeezi Mungu yu pamoja nao, nna uhakika Watanzania walio karibu na hapo watajitahidi kuwasaidia kwa uwezo wao wote. Dua zetu zi pamoja nao tulio mbali.
     
Loading...