Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko Dar es Salaam-Video

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzalendo80, Dec 22, 2011.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ninawapa pole wale wote waliokumbwa na maafa ya mafuriko.
    Kama serikali yetu ni ya kujifunza, hili lingetosha kuwa somo.
    Si kila kitu tumlaumu Mungu ili kuepuka dhamana zetu.
     
  4. S

    Sulecato New Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka tatizo si kama masomo hayapo ndugu, ( yapo bwelele ) lakini tatizo linakuja pale ambapo mtu ataki kujua na kujifunza somo lililopo na yaliyopoata kama anajua yeye ni poyoyo ajui na hana ajuacho lakini bado anajifanya anajua. Viongozi wa Liserikali hili ndio sifa yao kubwa. Mapoyooooyo kwisha kabisaa!!!!
     
  5. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watajifunza wapi? kwani hii si mara ya kwanza, na pia ile idara ya hali ya hewa walishatangaza siku nyingi mapemaaa kuwa mvua zitakuwa nyingi. Kwa hiyo serikali ingeweza kuchukua hatua mapema. Hata sasa bado haitasaidia lolote! hao wa mabondeni watarudi tena na si ajabu wakawa na vibali vya serikali. Nani anamjali mlalahoi nchi hii!
     
Loading...