Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko Dar au.....................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 26, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Wakazi wa Dar es Salaam wakivuka Mto Tegeta wakiwa wamebebana baada ya daraja linalounganisha Salasala Kilimahewa na kulangwa Goba kubomoka.(Picha na Robert Okanda).
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tatizo Dar es salaam ni mifereji hamna ndio maana unaona maji yanakosa sehemu za kupita, sio kama kuna mvua kubwa zinanyesha
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    inabidi tumtafute mtu wa kumshika shati hapa na kinachotakiwa ni shinikizo toka kwa wananchi la sivyo hakuna atakayeshughulikia kwani kikwete mwenyewe yupo magogoni anajua kuwa kwa vile mpo kimya basi mmeridhika,yeye sio malaika wa kujua kuwa sehemu fulani daraja limebomoka au sehemu fulani hakuna sewage system , eti hamjawahi kusikia kbungeni kuwa halmashauri zimerudisha pesa hazina? hawajui wazipeleke wapi, kinachotakiwa ni sauti ya umma kama kuziba barabara au kumzuia mtu mkubwa hapo sauti zitasikika la sivyo tutaishia kuambiana tu wenyewe kwa wenyewe huku tukitaabika wajameni
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    aliyeweka ndoo kichwani ni mwanamke au mwanaume/? ananyanyua vyuma au hiyo ndoo anabebaga kokoto nini?
     
  5. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njoeni kibaha huku . Hakuna mafuriko wala nini !
     
Loading...