Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko barabara ya Arusha-Karatu katika picha-Tahadhari

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daffi, Dec 1, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
    Mwili wa marehemu Samweli Julius ambaye alikuwa ni msaidizi wa mitambo ya kutengeza barabara, ukiwa umenasa juu ya mti.
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. d

    dorry Senior Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmmmmhhhhhh
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    hiyo Lakrome ilipatwa na masahibu gani....?kuna watu walioumia humo....?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Lakrome nusura nayo isombwe,hakuna aliyeumua,wote wamenusurika!!walikuwa zaidi ya 60 abiria
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    ilikuwaje....mafuriko yalitokea ghafla au dereva alijidai kuwa Lakrome ni meli.....?

     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!sikujua alidhani meli!but hope hakujua kuwa maji yalikuwa mengi
     
  8. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Pombe ameshaenda huko kuangalia uharibifu?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo niyo miundo mbinu walotuwekea magamba yakuatarisha maisha yetu waTz
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamaa yuko fasta sana itakua yuko huko..! unajua kwenye magamba yule jamaa na mwingine hivi ndio pekee waadilifu..!? wengine hamne kitu..!
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    huo sio uongo..! yani jamaa wananiboa kweli yani..! kwenye mambo ya mwenge wanashadadia kinyama kisa kuna allowance lakini kwenye kudesign mambo ya muhimu jamaa wako reluctant kweli yani..! ona sasa mtu wa watu amepoteza maisha na miundo mbinu imeharibika lakini tuko huku tunakula hela za mwenge ambao umeshapunguza mwanga wake...! hadi unatembea na mafisadi na hauwamuliki tena..! nchi hii inaboa saaaanaaaaaa..!
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Sasa nitaendaje kwetu?
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kuna boti za kukodi hapa ninazo,usijali garma we tia timu utavushwa
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    shing maga khae?
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kume koan kilos
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Dah! Anabaaloka.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hata mi najiuliza hilo swali..

    dahhh lakini mafuriko yaliyotokea pale magugu mwaka 1998 yalinitishisha kwa kweli..
     
  18. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yatisha kwakweli
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hakika inasikitisha!hasa huyo jamaa aliyeganda kwenye mti tukiachana na barabara maana wataifanyia maintanance,je uhai wa mtu/watu??
     
  20. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah ni hatari mi nimeona tu kwenye tv nikajua labda janga sio kubwa sana kumbe ni hatari hivi kama huyo jamaa hapo dah inaumiza aisee,ina maana hiyo barabara imejengwa chini ya kiwango ndo maana imekua rahisi kusombwa na maji?
     
Loading...