Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafunzo ya ujasiriamali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by josepher, Oct 11, 2011.

  1. j

    josepher Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    MAFUNZO YAUJASIRIAMALI
    Je, unania ya kuanzisha na kumiliki biashara yako mwenyewe? Wataalum wa mbinu mbalimbali za biashara wameandaamafunzo maalum ya ujasiriamali. Mafunzo kama haya yamefanyika pianchini Kenya na Uganda na kuwawezesha watu wengi kuanzisha na kumiliki biashara zao zenye mafanikiomakubwa.WALENGWA:Walengwa wakuu ni watu wote wenye umri kuanzia miaka25 na kuendelea na wenye vigezovifuatavyo:v Wale wote wenye kutamani kuanzisha biasharainayoendana na wakati au inayoendana na mabadiliko ya kisayansi na tekinolojiayanayotokea ulimwenguni.v Wafanyakazi ambao wangependa kuanzisha biashara bila kuacha shughuli walizonazo
    JINSI YA KUSHIRIKI:
    Ili kushiriki,jiandikishe kwa kutuma barua pepe kwenda FinancialFreedomtz@rocketmail.com;AU PIGA +255 777-020703,kwa kuandika jina lako kamili, umri, namba ya simu nashughuli unayofanya kwa sasa.
    Mafunzo yatafanyika mkoa wa Dar esSalaam kwa ratiba iliyotolewa hapo chini.
    SIKU: Ijumaa,14[SUP]th[/SUP] October 2011MUDA: 9 :00Alasiri mpaka 12:00 JioniMAHALI: HolidayInn Hotel, City Centre, Dar es Salaam Gharama za mafunzo zitakuwa TZS 10,00tu kwa kila mshiriki. Mafunzo yatahusisha ushauri wa aina zabiashara ambazo watafiti wametabiri zitafanya vizuri zaidi kwenye wakati huu waushindani mkubwa.Jiandikishe mapema kulinda nafasiyako.
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mimi nimependa sana hii kitu,lakini kwa hapa naona haitakuwa fresh maana naona wadau wanapita tu,mnaonaje kama nikiwapa free of charge kwenye my blog kuweka tangazo hlo kuhusu semina hyo?
    Kama mpo pouwa ni pm then nikupe email utume tangazo hlo then niwawekee,angalia blog yenyewe hii hapa kama inawafaa
    gonga hapa
    GSHAYO
     
Loading...