Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafunzo ya uhasibu (cpa)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by UPOPO, Jan 7, 2011.

  1. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Naomba mnijulishe sehemu zenye waalimu wazuri
    Wanafundisha masomo ya uhasibu kwenye level
    Ya module E na F.Hasa siku za weekends
     
  2. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    APT financial consultants
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ukijua naomba unifahamishe na mimi.
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Asante,wanapatikana wapi hapa Dar!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na huyu jamaa anaitwa Hope Mkaro namba yake ni 0713 - 499621 yupo Dar. Huyo ni teacher ni kifaa kama Msasila, alikuwa center ya Arusha ya Msasila sasa yupo Dsn ni noma. Kila la kheri katika safari ya Cpa.
     
Loading...