Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafunzo ya uaskari??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jitihada, Jan 4, 2012.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu GT, naamini humu ndio kila kitu, leo naomba kuulizia suala la mafunzo ya uaskari kwamba kwa mwaka huu wahusika wanaokwenda kusoma haya mafunzo wanatakiwa waende mwezi gani na tarehe ngapi? Kwa wanaolijua hili jaman naomben msaada,
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Uaskari gan,wa wanyama pori au?
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Bila shaka muulizaji atakuwa anaulizia uaskari wa Mgambo. Kama ndo hivo ni kwamba mafunzo haya yamesimamishwa kwa muda sasa hadi hapo baadaye itakapotangazwa tena.
     
  4. T

    Takayangu Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tembelea jukwaa la matangazo ya ajira
     
Loading...