Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafunzo ya sensa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwela, Aug 11, 2012.

  1. m

    mwela Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani naomba mwongozo km kuna mtu anawaraka wa malipo ya waliohudhuria mafunzo ya sensa.maana cc huku wilaya ya momba.wameambiwa watalipa kwa TGS.nawasilisha.
     
  2. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwenu wapi?
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu mwela mimi nimegoma mpaka kipengele cha dini kiwekwe.Kitambulisho cha taifa pia nitakigomea mpaka waweke kipengele cha dini kwanza.Pasport yangu nimeichoma kwasababu haina kipengele cha dini.Sitasafiri mahali popote kwasababu tiketi hazionyeshi dini ya msafiri.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...