Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafunzo ya karate

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Foundation, Apr 1, 2012.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wakuu nauliza mahali wanapofundisha karate. Kuna kijana wangu nataka nimpeleke akajifunze. Ningependa iwe maeneo ya Ubungo lakini hata sehemu nyingine sio mbaya
     
  2. t

    thinka JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Maeneo ya postaa karib na aga khan hospital kuna jamaa anaitwa ruta
     
  3. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa namjua sana, yupo kituo cha Utamaduni cha Urusi. Alichonikera alisema anafundisha mara 3 kwa wiki.
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Russian Cultural Centre (nyuma ya Al Muntazir school)Ocean Rd.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewee Pale Rusian Culture ndipo wanafundisha karate ya ukweli na sio street Karate kama wanavyofundisha maeneo mengine.
    Kuhusu mara3 kwa wiki hiyo inatosha kabisa kumfanya mwanafunzi kuwa fit kwani kila step anayofundishwa mwanafunzi anatakiwa aka'practice mwenyewe akiwa nyumbani.
     
  6. n

    ngony Senior Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nawashkuru kwa taarifa, je mpka kufikia mkanda mweus inaweza chukua mda gani? na bei yke ikoje?
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo tabata bima nitafute sempaye simba wa taranga mimi ni mtaalam wa shoto khan nia dani 12. bure
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Martial arts haifundishwi kwa mihula kama shule ya sekondari! Ni process ambayo uwezo wako wa kuelewa na kumudu ufundishwayo ni kigezo kikuu katika kupata hiyo MIKANDA unayoitamani kama mkufu wa kununua dukani:)

    Nidhamu yako, jitihada yako na umakini wako uwapo Dojo (darasani) ndiyo kileta MKANDA MWEUSI uutakao.

    Free advice kama unautafuta mkanda huo kwa ajili tuu ya CV yako mtaani kutisha wenzio; TAFAKARI TENA..
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Unashukuru kwa taarifa wewe ndio umeleta hii thread. Lugha yako inaonyesha kwamba nina multiple ID
     
  10. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimekupata nitarudi tena
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Habari yako haijitoshelezi mkuu
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I mean uje nikufundishe bure.
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    oooooh sensei Simba.nakupata mkuu. Karibu Dojo la Urafiki tupige Wushu.
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu, wushu?!!!!!
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu weka contact
     
  16. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,575
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu wush, Taikwond n.k yanahitaji umri gani? Maana sasa kwa hali ilivyo inabidi tujifunze hayo madudu kwa ulinzi binafsi! Yaani mpaka Wabunge wanacharangwa kama nyama buchani? Hali siyo hali Kitaa!
     
  17. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wushu ni nini? Urafiki gani unazungumzia.
     
  18. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna mtaalam wa taichii kweli hapa tz???hiyo kitu ndo nataka mimi...
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135



    Nenda lugalo jeshini au kwa junior pale Don bosco upanga.
     
  20. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo umenena
     
Loading...