Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mafunzo mafupi ya ualimu kwa graduate wa vyuo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mamabaraka, Jan 30, 2012.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mara nyingi huwa napata hili wazo, watu wengi hasa watoto wa wakulima tusiokuwa na marefa tumemaliza vyuo bila kupata kazi, na serikali kila siku wanalia uhaba wa walimu, kwa nini wasitangaze basi nafasi za mafunzo ya uhalimu kwa muda mfupi kama miezi 3, au sita harafu wakatoa ajira kwa kundi hili la wahitimu wa vyuo? Ni mtizamo wangu.
     
  2. K

    KAY GEE Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa kweli hata hili kwa Serikali yetu bado litakuwa gumu kwani hata walimu wenyewe waliosomea fani hiyo wanasoteshwa mitaani na wengine wanahangaika na mibahasha mijini wakitafuta kazi kwenye mabenki na makampuni... watu siku hizi bana ni ma master key na mbaya zaidi wanatafuta ma simple lock kwahiyo kama si master key utasafa!

    Unaposema mtoto wa mkulima haina maana you are marginalized but you marginalize yourself by looking impossibilities
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu kwa nini kwenye ualimu tu?Mbona husemi mafunzo ya udaktari au sheria kwa muda mfupi?
     
  4. m

    mamabaraka Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    udactari si unaelewa unadeal na maisha ya watu, udactari muda mfupi si unaweza kuhatarisha maisha ya wagonjwa? Lakini ualimu namaanisha graduate anajua mambo mengi akielekezwa teaching techniques anaweza kufundisha.
     
Loading...