Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafunzo kwa vitendo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Foundation, Apr 2, 2012.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba msaada wenu.

    Nina dogo anasoma Diploma ya Rasilimali Watu pale Ustawi wa Jamii anatafuta sehemu ya kufanya Mafunzo kwa Vitendo kwa muda wa miezi miwili. Amalizapo hayo mafunzo wa vitendo ndio itakuwa mwisho wa program yake hiyo.
    Wakuu mweenye msaada wa aina yoyote ili kumwezesha huyu dogo tafadhali msaidieni.

    Asanteni

    Angalizo:Kama huna cha kuchangia ni bora kukaa kimya
     
Loading...