Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAFUNZO KWA NGAZI ZA DIPLOMA NA CHETI TOKA WIZARA YA AFYA 2013/2014 hewani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kertel, Feb 2, 2013.

  1. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,860
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Habari bandugu wa Jf,wizara ya afya na ustawi wa jamii inakaribisha maombi ya kujiunga na course mbalimbali zitolewazo na vyuo vilivyo chini yake,kwa maelezo zaidi tembelea hapa
     
  2. F

    Fruit JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wauguzi na wakunga waliohitimu August 2012 ajira zao zinatoka lini? mwenye kufahamu!
     
  3. m

    mwitu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2013
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 861
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira zenyewe hawatangazi!
     

Share This Page