Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafundisho ya Joomla Sehemu 1.1 na 1.2 toka AfroIT

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kilongwe, Feb 16, 2011.

  1. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Lengo la teknolojia ni kurahisisha na kuboresha maisha ya jamii. Hivyo AfroIT tukiwa kama wana jamii tumeanza kuandaa mafundisho ya kutengeneza tovuti kwa kutumia joomla.

    Katika mafundisho hayo,mkufunzi Mkata Nyoni atatumia na kugawana uzoefu wake kwenye hii nyanja ya utengenezaji wa tovuti kwenye kipengele cha joomla ambapo hadi mwisho wa safari utaweza kuwa na tovuti nzuri na kuvutia.

    Joomla Sehemu ya Kwanza - nenda Hapa

    Walengwa wa mafundisho haya ni jamii nziima,ila ili kuhakikisha tunaenda sawia ni muhimu uwe na msingi ufuatao

    - Ufahamu wa kompyuta kwa uchache wake

    -Ufahamu wa HTML,PHP, na CSS kwa uchache wake(Kama hujui kabisa unaweza kusikila mafuundisho kwani mafundisho yamezingatia sana mlengo wa design na sio development)

    -Ufahamu wa kucheza na picha(uhariri),Photosshop inashauriwa.

    -Moyo na nia ya kupata ujuzi na kujua mambo mengi

    Kozi hii ni ndefu kidogo ambapo itatuchukua mwezi mmoja hadi miwili huku tukitoa mafundisho mawili kwa wiki.

    Tutachukua mtindo wa NUNU(Nini Unataka Ndio Unapata),hapa tunamaanisha,hadi mwisho wa safari basi tutaweza kuwa na tovuti bora kabisa.

    Kama tulivyojiwekea malengo,baada ya kukamilisha mafundisho,tutaandaa CD na kuzigawa BURE mavyuoni na mashuleni ili kukuza hari na mapenzi ya ICT.

    Hivyo kama unaona unaweza kuchangia kwa kusambaza,kuwezesha uchapaji wa CD nyingi zaidi nk basi tuandikie kwenda webmaster@afroit.com .

    AfroIT Group
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,529
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kilongwe, Tuko pamoja, hii imetulia sana. Tafadhali ikiwezekana, hizi video usioziondoe,kadri unavyoleta shule kila wiki ni vyema ukaziacha ili wale wanaochelewa kuziona nao wapate kuzisoma hapo baadae.
     
  3. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Video zote huwa haziondolewi ila zinabadilishwa na mpya,ili kupata video za awali unatakiwa kwenda Video Training ndani ya AfroIT - Elimu ni ushindi halafu chini kwenye Category Unachagua video unayotaka,za jumla zipo kwenye Development->CMS hapo utaona zote za jumla ba hata zile za Wordpress.

    Pia ili kuwasaidia wale ambao hawana uwezo wa kusikiliza live,tutakuwa tunaziweka kwenye Hotfile baada ya kamuda.
     
Loading...