Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafundi wa umeme naomba mwongozo wenu plz kadri ya uzoefu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Sep 5, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu samahanini naomba kujuzwa hivi kwa kawaida bei ya kufanya wiring kwa nyumba yenye vyumba tisa kikawaida huwa inaweza kuwa sh ngap? Msaada plz!
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unauliza bei ya ufundi au vifaa ?
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ya ufundi peke yake mkubwa!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Unataka kufanyiwa na kampuni zenye wataalamu mahiri au mafundi wa mitaani (vishoka)? kama ni kampuni piga +255 715 865 544, yeccotltd@yahoo.com, au fika ofisi zao zilizopo mtaa wa samora, jengo la coronation ghorofa ya pili.


    Kama ni mafundi mchundo (vishoka) subiri hapa hapa watakujibu tu mkuu.

    USHAURI: Tumia makandarasi waliosajiliwa na Bodi ya usajiri wa Makandarasi kwa shughuli zako za ujenzi, kujiridhisha tembelea Contractors Registration Board(CRB)
     
  5. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha kuwafunika wenzako!
    Wekeni mambo yenu wazi hapa; wengine hatuna muda wa kupiga simu mkuu...
     
Loading...