Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafundi wa Kulalamika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simbamwene, May 7, 2009.

  1. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna tabia iliyojitokeza, katika kada mbalimbali za Ndugu zangu Watanzania, Hata taarifa za habari, magazeti na Radio habari nyingi zina tolewa na vyombo hivi za malalamiko, Kwa ufupi asilimia kubwa ya Wazalendo wengi wamekuwa ni mafundi wa kukosoa, kulalamika, kuhukumu na wengine wamefikia hatua ya kuona wanaonewa? Tuki kariri hotuba ya JFK, usiangalie nchi yako imekufanyia nini? Ila jiulize wewe umeifanyia nini nchi yako? Watanzania tuna kwenda wapi? au tumegeuka nchi ya wakiwa?
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Tumelemazwa na dhana kwamba kufaulu kwangu/au kufeli kwangu kumechangiwa na fulani/serikali.Hata kujenga choo cha shimo cha tundu moja kwa ajili ya shule tunataka wafadhili wachangie. Tumefika mahali pale Dar mtu anaweka uchafu ktk mtalo,maji yakifurika analalamika.

    Serikali ina nafasi yake na mtu mmoja mmoja ana nafasi yake ktk kusaka unafuu wa jambo lolote liwalo.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Bwana Malila...

    Hii si nchi ya wakiwa. Uonapo Malalamiko ujue wazi haki

    haikutendeka hapo.. Ujue pia kuna upungufu katika SHERIA NA

    UTAWALA BORA kwa ujumla...

    Wale wapiga kura wa Mbagala wanalalamika kuwa misaada ya

    vyakula na ya kujisetiri inatolewa ki-CCM zaidi kuliko kijamii.

    Wakiona hilo wakae kimya? Kwanini anayepeleka misaada anavaa

    kaniki ya KIJANI na NJANO??

    Huo ni mfano tu mzee...lakini kimsingi, aina ya Utawala wa nchi yetu

    ni kiwanda cha kuzalisha malalamikona inequalities za

    huduma..upo?
     
Loading...