Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafundi ni wasumbufu, ila hawa wa cherehani wamezidi!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Aug 23, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Ni mwezi wa tano sasa suti yangu haijakamilika, njoo kesho au wiki ijayo ndio jibu nililokuwa napewa kila nikimuona. Ilibidi niazime suti ya kaka wakati wa sherehe iliyokusudiwa niivae hiyo suti. Leo nimeenda kudai kitambaa changu na pesa yangu, nimepigwa na mshangao baada ya kuambiwa na msaidizi wa fundi kuwa suti ilikamilika muda mrefu, lakini ikauzwa..
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha wimbo wa marijani Rajabu na Dar internatinal...... Dunia ya sasa imekwisha
    hebu soma ubeti huu........

    Fundi cherehani kaletewa kitambaa, mwenyewe ataka suruali 3
    fundi akajibu ewala vimefika, kumbe mfukoni fundi kachacha
    vitambaa kauza na pesa katia ndani, wiki iliyofuata mwenyewe afika
    anauliza fundi wapi suruali zangu, fundi analia ooooohhhhhh
    anaulizwa fundi walia nini, eeti anajibu oooohhhh vimeibiwa.

    Pole mkuu katavi........ utapiga mguu hapo bila mafanikio labda umshitaki kama unauthibitisho
     
  3. M

    Museven JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Asikwambie mtu kaka, mafundi wote waongo, matapeli utadhani walinyonyeshwa na mama mmoja! Si wa cherehani tu! Seremala, redio, simu wote wizi mtupu! Wananikera hao...!
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mhhhh!!! Pole sana Katavi!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Wanakera kwa kweli hawa mafundi...
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Katavi umenikumbusha mbali sana, wasambaa wa pale mwenge kiboko!!

    siku hizi mie na mchina tu!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha kisa cha kweli cha marafiki wawili wakubwa, ambao wote walikuwa wanaishi shamba kila mmoja na kijiji chake na wanafanya kazi mjini. Mmoja alikuwa kinyozi, mwengine mshoni. Ilikuwa hivi:

    Kinyozi alipeleka vitambaa kwa ajili ya nguo za siku kuu za watoto wake wawili, tangu mwezi wa kumi lakini mpaka siku ya tarehe 29 R'dhan, nguo zilikuwa bado.
    "Wewe njoo kesho hata kama ni siku kuu zitakuwa tayari".
    Na kweli siku ilofuata ilikuwa siku kuu, na kweli fundi alikuwepo. Alipofika akamkabidhi nguo za wanawe, na kwa kuaminiana kwao, wala kinyozi hakujishughulisha kufungua na kuangalia. Alipofika nyumbani, kumbe mzigo ule aliompa ulikuwa na vitambaa hata havijakatwa vya mtu mwengine. Ikambidi arejee mjini.

    Huku nyuma, mshoni kwa kuwa alifanya vile kusudi ili kupata muda zaidi, mara tu alipoondoka rafiki yake, akatoa vitambaa, akaanza kushona, na chini ya saa moja nguo zikawa tayari. Kinyozi aliporejea, akiwa kahamaki kama mbogo, akamrushia vitambaa na kumwambia, "Najua nguo za wanangu hujazishona, lakini leo nitahakikisha unalala hospitali kwa kipigo nitachokupiga".

    Samahani rafiki, si unajua tena, nilisahau nikakufungia nilichokufungia, ulipoondika ndio nikagundua kosa langu. Nguo zako ziko tayari. Siku kuu njema na watoto".
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    heri yako maana mimi mchina lazima nitamrekebisha maana na uzee huu siwezi kuvaa ile style ya vijana-kata k, nijiishia kwenye jeans za mitumba tu. Kutukanana na mafundi wa kushona nilishachoka, na siwaamini kabisa! wengine i wa ujenzi anaweza akashika site tatu au nne kwa wakati mmoja kila wiki angalau siku tatu-nne antakwambia anaumwa, mara msiba yaani shida tupu.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dawa ya mafundi ni polisi tu, anawekwa ndani siku kazaa akitoka unamrudisha tena
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuuza suti yako ni kosa la jinai, nenda polisi kafungue kesi mkutane mahakamani.. huko huyo fundi atashikishwa adabu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Nafikiria kumpeleka polisi.......!!!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!!! Hii nayo kali...
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utingo umenikumbusha jamaa yangu aliyegombana na fundi mjenzi baada ya kumkuta anafanya kazi kwa mtu mwingi wakati alisma amekwenda hospitali kwa matibabu. mbaya zaidi pesa za matibabu alito jamaa yangu. Kaaaaazi kweli kweli
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiki kisa alinisimulia mtendwa - kinyozi - kwa bahati tu kwani nilikuwa na ninatafuta fundi cherahani. Nilipomtaja huyu ndipo kinyozi akanisimulia kisa kilichomfika yeye. Lakini alikuwa hajui bao la kisigino alilopigwa na rafiki yake.
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Visa vya mafundi haviishi. Mimi fundi mjenzi alikuja nyumbani asubuhi sana kiasi nilishangaa. aliweka mkoba wake wa zana akaaga anarudi nyumbani kunywa chai. Mpaka saa 3 hakutokea. Nikaamua kwenda sokoni kununua samaki. Huwezi kuamini, njiani nilikutana naye akiwa amepandia baiskeli yake na mkoba mwengine wa zana anaelekea kufanyakazi kwengine. Nilimzuwia na kumrudisha nyumbani.

    Ndipo nilipoamini kuwa mafundi wajenzi wanaweza kuwa na mikoba mpka minne ya zana. Anakuja kukuwekea mkoba, kumbe anaenda kufanyakazi kwengie.
     
  16. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wameshazoea polisi hao, unampeleka ye anawatumia msg polisi kuweka mambo sawa..
     
  17. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi suti zangu huwa nashonea pale Magomeni Mapipa karibu na stendi ya daladala za kuelekea mjini kuna Waha wawili ni mafundi hasa na sijawahi kucheleweshewa suti yangu wala kutapeliwa hata mara moja.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hili ndio tatizo kubwa....
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kaa na haohao, siku ukihama tu utajuta!
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katavi kesho nipitie twende tukabebe kichwa cha chereani. Atatoa pesa yako yote
     
Loading...